GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดว่าใคร ที่รวยที่สุด ที่ติดอันดันดับ TOP 10 ของแต่ละเซิฟเวอร์ เสนอชื่อมาคะ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
กิฟมี  ลุงอ้วน ที่เก่งและรวยเว่อๆถึงไม่รู้จักแบบสนิทแต่เห็นจากสเตปการเกรียนตามหัวเมือง ต่อสู้วอร์ แนะนำตามกระทู้ เมพขิงๆ

g#016 g#016

สวรรค์นี่ รวยเพราะอะไรหรอครับ ซื้อเอ็มหรือยังไง

รวยๆนะครับ เกมปู เห็นรวยมานานแล้ว  คนอื่นดีแต่ซื้อเอม ไม่มีปันยาเล่นเอง

g#037 g#037

-Ai-

• Full Member
เคยมีมาก สุด เกือบ ๆ 100 M แล้วก็ซื้อของช๊อปปิ๊งหมด

เล่นมาตั้งแต่ ยา แชร์ 19 บาท ก็เก็บได้แค่นี้อ่ะ 

ปล. ไม่เคยซื้อ M นะครับ กลัวโดนหลอกก    g#009 g#009 g#009 g#009

เติมเงินกับเกมไปไม่เกิน 500 บาท เป็นพวกอยากรวยไม่ลงทุนน   #038 #038 #038 #038

.P a t c h a :)

คนนี้เลยครับ
-mInIany- ตัวละครเป็นพระจุ6 หัวกิล ReTurn
ตัวละครจุ6 มีแทบทุกอาชีพ มีหูเอลแว่นแดง รวมกัน มากกว่า 10+ มีเซ็ทจุติมากกว่า10เซ็ท
ปล.ภรรยาผมเองครับ #038
ลืมบอกไป ใต้พิภพ นะครับ

อันนี้รวยทั้งคู่แบบฉุดไม่อยู่ - -
 #038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

สวรรค์นะคับ
แป้งกิลแคส  เอกิลแคส  เคี้ยงกิลวุ้นเทพ  มาทกิลวุ้นเทพ  ดาวฟรีดอม  ป๊อปฟรีดอม    กิลสมาคมใหญ่ สามกิล กิลละสองคนคับ รวยจริง......  (จากมุมมอง ผม หรือที่เคยได้ข่าวมานะคับ บ้างคนอาจคิดเห็นไม่ตรงกับผมก็ได้)

รู้สึกสวรรค์ เคี้ยงจะที่1นะครับ ที่เหลือไม่รู้แฮะ  g#027

ความเห็นตรงกันครับ  woon_555

บ้ากาม

• Jr. Member
  • **
ผมว่านะที่รวยก็คือคนขายเส้นที่ตลาด(ขึ้นรถไฟมาตลาดก็เจอ) คนขายเบี้ยมที่ตลาด(อยู่ไกล้ๆตรงที่ตี+)และคนที่รับเส้นข้างๆต้นถั่ว ข้างบ้านเบน ที่พูดมานี้เซฟใต้นะ รวยสุดละ

Directorr

ร้านดีเบี่ยมเพื่อคุณอ่ะฮะ

ไม่รู้ว่าหาเบี่ยมคลั่งมาจากไหนได้ทุกวันเลย

วันละ 600+

ปล. PK
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ตามความคิดผมนะครับ พี่เบ้นกิลดีกรีรวยที่สุดในนรกละ

แจกเงินในกิลคนละเกือบ ๆ200เอ็มให้ทั้งกิลอ่ะครับ

ปล.  ทั้งกิลมันมีสิบกว่าคน คนละอย่างน้อยสามตัว คูณๆ กันก็เกือบพันล้าน  woon_555

ปล2.ทั้งกิลใช้ฉายาอภิมหาเศรษฐียกกิลงับ เงินพี่เบ้นทั้งนั้น > <

# Зρ_ησω 

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ตามความคิดผมนะครับ พี่เบ้นกิลดีกรีรวยที่สุดในนรกละ

แจกเงินในกิลคนละเกือบ ๆ200เอ็มให้ทั้งกิลอ่ะครับ

ปล.  ทั้งกิลมันมีสิบกว่าคน คนละอย่างน้อยสามตัว คูณๆ กันก็เกือบพันล้าน  woon_555

ปล2.ทั้งกิลใช้ฉายาอภิมหาเศรษฐียกกิลงับ เงินพี่เบ้นทั้งนั้น > <

พี่เบ้นปล้นเซตเค้าไปแจกตัง  g#002

➹Pïñk_§µñg♡

• Jr. Member
  • **
  • "sัก!ทoร์ ที่สุ๑,,♥"

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

พี่เบ้นปล้นเซตเค้าไปแจกตัง  g#002

ได้ข่าวว่าปล้นแค่กำไล  woon_555

# Зρ_ησω 

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
รวยแล้วเอาตังไปทำอะไรอะ ซื้อของเทพหมดแล้ว เก็บไว้ทำไม มาแบ่งกันใช้555

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."