GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การอัปเดตวันนี้

シュミ

• Jr. Member
  • **
  • « Fury Priest »
ขอโทษด้วยค้ะพอดีวันนี้ มันบัคมากเลยค้ะ สกิลปรับจนแปลกตา พาลามีฟาดดาบ แล้วก็ไหนๆก็ปรับสกิล น่าจะเปิดไห้รีได้เรื่อยๆด้วยน้ะ เห็นคนเรียนสกิลอัปสเตตัสผิดกันเยอะเลย แล้วยังไงก็เปิดรีฟรี ไม่อั้นด้วยน้ะค้ะ

THE-COOL

• Full Member
ซี3ถูกลดเปออีกละ เข้าใจไหมว่าระดับ9 มันฝึกยากนะครับ
จาก 9.50 เหลือ 9.00 แล้วใครจะรับผิดชอบครับ

THE-COOL

• Full Member
ผมว่าผมควรหยุดเล่นอสุราสักพักละกัน
เล่นสู้บัคไม่ไหว ทำอะไรไปมันเหมือนต้องเริ่มใหม่ตลอด
เล่นแบบระแวง หาความสงบสุขไม่ได้เลย