GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบอร์/ขุนศึก กับวิธีรอดจากเพลิงอัสนี แบบไม่ใช้ 2.5มิติ

Sima-Yi

• Full Member
ผมเห็นขุนศึกเค้าใสคมแฝก แล้วกด สกิวไรนี่แหละมันพุ่งไป แล้วก็ยั่วยุโทษะ อะ แล้วหลังจากนั้น วิ ก็ เอาคทาฟาดๆ แล้ว วิก็โดน ขุน ตีโปะเดียว ดับอนาจ ส่วนเบอ ผม เคยเห็น แต่ใส่ลวงตา วิ่งไวๆ แล้วปลด 10 แล้ว สับๆ อันนี จริงๆ วิ ยังไม่ทันได้ กดกรง เลย ดับแระ ออกมา คทาหลุด อีก

สรุป มีลวงตา ไวกว่าได้เปรียบไปแล้วครึ่งนึง ครับ

สกิลนั้นเค้าเรียกสกิลนั้นว่า ปลดเล็บพยัคฆ์ มีความสามารถปลดอาวุธหลักของผู้ต่อสู้ได้ หากปลดอาวุธแล้ว จะไม่สามารถกลับมาใส่ใหม่ได้ 10 วิ นาทีในแพ็ท Asura Remake

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
เข้ามานี่5วิ จะทำอะไรวิได้ กดพลังเฮือกสุดท้าย เลือดก็เต็มเพราะระเบิด สกิลไม่มีผล ใส่อะไรบ้างอะ เบอทำเลือดได้210k แหวนดินยังยากเลย ดูแล้วไม่น่าจะมีแหวนนะ ทำได้ไง 210k

ระเบิดแล้ว ค่อยกด เลือดจะลดเจ้าค้ะ สับได้ด้วยพลังโจมตีสูงสุด 2-3 ที เจ้าค้ะ ส่วนเลือด แค่ใส่ของดีๆ ทั้งตัว ยศ+16 (ทุกอย่างทั้งแฟ และเครื่องประดับ) กดยืน ยัดอาหาร แล้วใช้การสะสมเลือดเพิ่มจากการถูกโจมตี 7 ทีของเกราะ95 มีบัฟพระครบ เพราะเป็น นอกเมือง ทั้งวิ ทั้งเบอ มีบัฟครบทั้งคู่ ไม่อยากอธิบายมาก เอาไปลองทำเองเลย เราทำแล้วได้เท่านี้ เราถึงโพสต์ เราลองทำแล้ว 5 วินี่วิก็ร่วงเหมือนกัน ถ้าวิมันไม่ได้ ใส่บ้าบออะไรเวอร์นักหนาอะนะ เพราะทำแล้วเห็นว่ารอด เลยเอามาแบ่ง มาแชร์
ไม่เชื่อก็ไม่ต้องเชื่อ ไม่ได้แคร์เสียงของนายคนเดียว

ถามตรงตัวแดงๆค่ะ เลือดลดตอนระเบิดจริงหรอคะ คือเคยเล่นเบอขวาน94นานมากแล้ว ระเบิดแล้วกดไม่ลด ตอนนี้ลดละหรอคะ ดีจึยยย g#008 g#008

THE-COOL

ดาเมท4แสน อย่าไปคิดหาทางลอดเลย  g#036
ตอนแรกคิดว่าสกิลนี้เป็นคลาส3ดาเมทถึงได้สูง น่ากลัว
แต่พอรู่ว่าเป็นสกิลปกติ บอกได้คำเดียวว่า หมดคำจะพูด เกมนี้เป็นของมัน
จีมันชอบวิ ชอบสายเวช โลกนี้เป็นของมัน และสักวันมันก็จะได้เพลิงลงกับม่อนกับโขดหิน
เพราะมองไปทางไหนก็ไม่มีคนเลย ยุบเซิพลงมารวมกันหมด บ่งบอกถึง ใกล้ถึงการอวสาน
5-6ปีหมดกับการเติมเงินเกมนี้เยอะละ แต้ถ่ามันจะเจ้ง ก็จะอโหสิกรรมให้ ไม่ติดใจอะไร  g#017

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ดาเมท4แสน อย่าไปคิดหาทางลอดเลย  g#036
ตอนแรกคิดว่าสกิลนี้เป็นคลาส3ดาเมทถึงได้สูง น่ากลัว
แต่พอรู่ว่าเป็นสกิลปกติ บอกได้คำเดียวว่า หมดคำจะพูดเกมนี้เป็นของมัน
จีมันชอบวิ ชอบสายเวช โลกนี้เป็นของมัน และสักวันมันก็จะได้เพลิงลงกับม่อนกับโขดหิน
เพราะมองไปทางไหนก็ไม่มีคนเลย ยุบเซิพลงมารวมกันหมด บ่งบอกถึง ใกล้ถึงการอวสาน
5-6ปีหมดกับการเติมเงินเกมนี้เยอะละ แต้ถ่ามันจะเจ้ง ก็จะอโหสิกรรมให้ ไม่ติดใจอะไร  g#017

สาธุ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
แต่พอรู่ว่าเป็นสกิลปกติ บอกได้คำเดียวว่า หมดคำจะพูด เกมนี้เป็นของมัน

นายชอบชาป  นายลองเสนอเปลี่ยนคลาส 3 ชาปสักอันเป็นยิงแล้วลดพลังโจมตีเวทสัก 50% ดูสิ  สัก 10 วิก็พอ   ผมว่าวิไม่ยอมนะ  เพราะชาปมันยิงไกลกว่า  ลดกันได้อีก  หรือถ้าชาปเลือดเยอะๆก็พอมีเวลาร่ายสกิลนานๆ  อาจจะทนวัดได้   แต่วิมันวิ่งหนีแน่ๆ  555+ 

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
แต่ถ้าจีไม่ทำของแรรมาแก้ทางก็หมดหนทงจริงๆน่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

supra

• Jr. Member
  • **
แต่ถ้าจีไม่ทำของแรรมาแก้ทางก็หมดหนทงจริงๆน่ะ

คลุมแรร์ เวท 99 ยังรอ หวังว่าจะ แก้ทางเพลิง วิได้ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

คลุมแรร์ เวท 99 ยังรอ หวังว่าจะ แก้ทางเพลิง วิได้ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
แรร์99 ความสามารถ กาก ๆ ก็มีน่ะครับ  g#009 g#009 g#009
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ