GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซิฟเวอร์อวตาร หยาบไม่ผิด ทำไมจีเอ็มนิคกี้ถึงใบ้ครับ

♥♥♥♥§↑lverBr๏n-L♥\/e-Kate♥♥♥♥

• Newbie
  • *
  • กาก จน ไร้ฝีมือ [รู้เยอะกว่าบางคน ไม่ชอบอวดความรู้]
สำหรับคนที่เคยเล่นวุ้นอวตาร
สมัยแรกๆจะจำได้นะครับ
จีเอ็มนิคกี้บอกเอง หยาบไม่ผิด เซิฟเวอร์สำหรับการฆ่ากัน

หรือถ้าจีเอ็มนิคกี้ จะเขียนด้วยมือลบด้วยส้นตีนครับ

แล้วดูชื่อกิจกรรมที่จัดกัน
เกมออนไลน์คนไทย ชื่อกิจกรรมภาษาอังกฤษ
แถมยังมีผู้เล่นท่านอื่นบอกอีกว่า มันเป็นชื่อของ"เกมโป๊"

มันไม่ทุเรดไปหน่อยหรอครับ

จำได้ตอนผมเป็นอาสาใหม่ๆ จีเอ็มนิคกี้บอกว่า
ถ้าผู้เล่นหยาบมา "เราใบ้ไม่ได้ แต่จะไปด่ากลับก็ได้นะ"

เท่าที่จำได้นะครับ จีเอ็มนิคกี้ เหมือนคนที่ดีแต่ปากนะครับ
http://forum.avataronline.in.th/index.php?topic=918.0
เช่นกระทู้นี้เป็นต้น ได้ หรือไม่ได้ ไม่เคยคิดจะมาตอบ

กิลผมที่หายไปประมาณเดือน 5-6 จากการที่เซิฟโรลแบคหาย
ที่บอกให้ไปแจ้งไว้
ผมก็แจ้งบอร์ดไว้ ก็เห็นเงียบ พอในเกมทัก ก็บอกให้ PM หาพร้อมชื่อกิลใหม่
ก็ทำทุกอย่าง จนบัดนี้ยังไม่ได้กิลคืนเลยครับ

ตกลงไม่ทราบว่า
กฎของเกม มันเป็นยังไงหรอครับ ช่วยอธิบายที
ไม่เหมาะสม

CacAloz

• Full Member
การที่ผมลงโทษแบนใบ้ผู้เล่นนั้น เพราะช่วงเวลาดังกล่าวเป็นการจัดกิจกรรมของทางทีมงาน และมีผู้เล่นเป็นจำนวนมาก และคุณได้ใช้คำหยาบซึ่งไม่เหมาะสมในเวลาดังกล่าวแน่นอน และในดุลพินิจของผมนั้น จึงทำการลงโทษใบ้ผู้เล่นเป็นเวลา 5 นาทีนะครับ

และเรื่องที่ผู้เล่นบอกว่าตามกฎนั้น เซิร์ฟเวอร์อวตาร ไม่มีกฎการลงโทษคำหยาบนั้น กฎตรงจุดนี้นั้นทางทีมงานปิดการแจ้งเรื่องเข้ามในกรณี แจ้งลงโทษผู้เล่นด้วยกันเองนะครับ

aom2802

• Newbie
  • *

DEK-D-E-E

• Jr. Member
  • **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar

TAMA

• Sr. Member
Dead or Alive เป็นเกมแนวต่อสู้ครับ และยังมีในรูปแบบภาพยนตร์อีกด้วย ไม่ใช้เกม 18+ นะครับ

ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Google ค้นหาคำว่า Dead or Alive หรือ DOA ก็ได้ครับ

P a t c h a :)

#038 #038 #038

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

non28066

• Newbie
  • *
อวตารล้าหลังสุด++++ อยากจะหนีไปเล่นเซิฟอื่น เหมือนจะเอาแต่ให้ผู้เล่นเติมเงินอะ

T0Nz

Dead or Alive เนี่ยนะเกมโป๊

โถ ๆ  มันเป็นเกมแนวต่อสู้ธรรมดา คุณเคยเล่นใหม ?  สงสัยที่บ้านไม่มีแม้กระทั่งเพลย์ทู

คนที่สมองฝักใฝ่แต่เรื่องพรรค์ก็คิดได้แค่นี้แหละ

DEK-D-E-E

• Jr. Member
  • **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar