GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เคล็ดลับเล่นเบอสายคลั่งให้โป้ะ 20k - 100k

FFiM

• Full Member
หนูเป็นคนมั่นใจในตัวเองมาก                 มากจนล้น

シュミ

• Jr. Member
  • **
  • « Fury Priest »
รอเบลดหนูของครบ c3 10 รีสกิลเสร็จแปปค้ะ มาไฝว้กัน @สวรรค์

เดี๋ยวจะทำไห้ดูว่า หนูไม่ได้ปากดี / มั่ว ตอนหนูเล่นใส่แค่ของธรรมดาๆ+10ธรรมดา หนูก็1-1ชนะ ชาป เบลด เบอ ที่ใส่แรร์95,99มาแล้วค้ะ แม้จะไม่ชนะ100%
แต่สำหรับคนใส่ของธรรมดาๆ เซตหายนะ ขวาน99 หมวกกูล คนที่ใส่แค่ของแบบหนูชนะแรร์ได้ คงไม่เก่งแต่ปากแน่
ก็อยากจะเอาเบอร์ของพี่ไปเล่นด้วยน้ะค้ะ แต่ยืมพี่ไม่ได้ พี่เค้าหวงกลัวเอาไปแพ้

シュミ

• **
ทำไมน้ะ พวกไร้สาระจะต้องมาแบบว่า ยังงี้ ยังงั้นด้วยน้ะ อุตส่านั่งพิมจนเมื่อยเพื่อไห้คนที่อยากได้ทริคมาอ่าน แล้วเอาไปใช้ ไม่ใช่บังคับว่าต้องมาดู แล้วตอบน้ะ

แล้วก็การจะคริ 20k-100k หนูก็บอกแล้วว่าสำคัญตรงไหนบ้าง สกิลหนูก็ชี้แจงทุกอย่างแล้วนี่ค้ะ ละเอียดยิบ คนมั่วๆคงไม่กล้าบอกละเอียดแบบนี้แน่
แล้วถ้าเคยอยู่ดาวส์ คงเคยเจอหนูบ้างตอนล่าบอสน้ะค้ะ คงรู้ๆอยู่
หนูตีบอสง้อกายที่ไหน ตะเคียน - ราณีแมงมุมที่ว่าแน่หนูตบระเบิดเดียว(ยอมรับว่าตีบอสแจคไม่ได้) คงไม่ได้เก่งแค่ปากหรือภาคทฤษฏีแน่นอน
ที่ทำละเอียดก็เพราะอยากไห้เข้าใจได้ง่ายๆค้ะ คนที่เค้าไม่ได้เข้ามาบ่น แต่เข้ามาเอาเทคนิคเค้าก็มี

และก็น้ะ หนูอยากจะทำตัวไห้มันมีประโยชน์กับคนอื่นบ้าง หนูจะไม่เอามาแบ่งก็ได้น้ะค้ะวิธีนี้อ้ะ ไม่ต้องเหนื่อยพิมด้วย เพราะฉนั้นคนไร้ประโยชน์อย่างพวกพี่อ้ะ
ไม่มีสิทธิ์จะมาว่าหนูค้ะ

หนูเปนคนตอแหล
หนูเป็นคนมั่นใจในตัวเองมาก                 มากจนล้น

シュミ

• **
เอาอะไรวัดหรือครับ ว่าไร้ประโยชน์

ก็หนูเจอพี่ทุกกระทู้ ไม่เคยจะมีคำแนะนำอะไรดีดีหรือเรื่องมีสาระเลย มีแต่แขวะคนนู่นแขวะคนนี้ ด่าคนนู้นคนนี้ไปทั่วค้ะ เอารูปมั้ยจะรวบรวมมาไห้ดูว่าไม่มีสาระเลย

ไร้ประโยชน์สิ้นดีค้ะ

เอาอะไรวัดหรือครับ ว่าไร้ประโยชน์

ก็หนูเจอพี่ทุกกระทู้ ไม่เคยจะมีคำแนะนำอะไรดีดีหรือเรื่องมีสาระเลย มีแต่แขวะคนนู่นแขวะคนนี้ ด่าคนนู้นคนนี้ไปทั่วค้ะ เอารูปมั้ยจะรวบรวมมาไห้ดูว่าไม่มีสาระเลย

เอาสิ

シュミ

• **

เอาสิ

หนูประชดค้ะ ตัวเองทำเองรู้ตัวเองดีนี่นายังจะต้องไห้คนอื่นไปนั่งกดถ่ายรูปอีกหรอค้ะ แหม๋ๆ~

เอาสิ

หนูประชดค้ะ ตัวเองทำเองรู้ตัวเองดีนี่นายังจะต้องไห้คนอื่นไปนั่งกดถ่ายรูปอีกหรอค้ะ แหม๋ๆ~
แล้วเสร่อพิมทำไมครับ ไม่เข้าใจจริงๆ เธอต้องอะไรครับ ในเมื่อเสนอมาผมก็รับข้อเสนอไงครับ

ทีหลังทำไม่ได้ ไม่มีปัญญาทำ ก็อย่ามาเสร่อบอกว่าจะเอามาให้ดู

FFiM

เรารู้หมดอะเทอโหดไม่โหด เพราะลงแบทก้เคยสู้กัน
เราถึงกล้าแขวะไง g#020

untitled

• Sr. Member

Slipknot

ทำเล่นเบอเก่งจัง อัพสกิล  ABT  แบบนั้นหรอ กากจัง เคยชนะ ABT มั้งป่าว  ถึงได้มาบอกชาวบ้านวา abt  จะแข่งต้องอัพแบบนั้นแบบนี้

55555 เบอกรุ  ยังไม่อัพแบบที่มึงพิมเลย  ฟลัคคค  โชง่าว

9169

• **
อย่าว่ากันไปเลย ความคิดเห็นมีทั้งถูกผิดครับ  woon_bye

_FireFox_

• **
  • -*-
ผมไม่ชอบกระทู้นี้อย่างหนึ่ง คือภาษาพิมพ์ คือมันเหมือนเป็นการพิมพ์มาเล่นๆเหมือนแอ๊บพิมพ์ขึ้น  ผมอ่านมายังรู้สึกว่าคุณตั้งกระทู้มาเพื่อโชว เพื่อแอ๊บ อันนี้ผมไม่ได้ว่าคนตตั้งไม่ดีนะผมว่าภาษาที่ใช้พิมพ์ น่าจะให้เป็นทางการซํกหน่อย ไอ้คำพวก นะค่ะ หุหุหุ และก็ในสิ่งที่่ไม่รู้แน่ชัดไม่มีรูปยืนยันเราไม่ควรจะกล่าวถึง เพราะมันก็เหมือนกันที่เรากล่าวลอยๆขึ้นมา ถึงแม้เราจะทำได้แต่ไม่มีใครเห็นด้วยกับเราหรอกครับ ถ้าให้ดีเอารูปมายืนยันด้วยจะดูมีน้ำหนักมากกว่า ผมคิดว่างี้นะเจ้าของกระทู้อาจจะหวังดี แต่ก็คิดในแง่ดีจนเกินไป โลกเรามี2ด้านครับ ผมก็ไม่ได้โลกสวยนะแต่เห็นกระทู้แนวนี้มาเยอะ ด่ากันตลอด

ท.๘ ศปม.

• Newbie
  • *
คนเสนอข้อมูลมาแชร์ให้สังคมรู้ แสดงว่าเขามีน้ำใจเผื่อแผ่ ส่วนคนที่ชอบจับผิดมีในสังคมมากมาย อย่าไปสนใจมัน เพราะมันเห็นใครเก่งกว่ามันไม่ได้ จะพยายามตอแหล หาเรื่องทะเลาะ ก็ไม่รู้มันจะเกิดมาทำซากอะไรในประเทศนี้