GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เคล็ดลับเล่นเบอสายคลั่งให้โป้ะ 20k - 100k

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
พอจะแนะนำโล่ที่เหมาะสมกับสายที่แนะนำได้มั้ยครับ ใช้โล่อะไรดี วิธีใช้ สลับอาวุธจังหวะไหนยังไง ขอบคุณล่วงหน้าจ้ะ
จะเล่นเบอรึ 55

ว่างั้น เบื่ออยู่แถวหลังละ 5555 woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
พอจะแนะนำโล่ที่เหมาะสมกับสายที่แนะนำได้มั้ยครับ ใช้โล่อะไรดี วิธีใช้ สลับอาวุธจังหวะไหนยังไง ขอบคุณล่วงหน้าจ้ะ

ว่างั้น เบื่ออยู่แถวหลังละ 5555 woon_5555
เอ้ย ไปทำไรข้างหลัง ขนลุกเลย  g#037

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

เอ้ย ไปทำไรข้างหลัง ขนลุกเลย  g#037

อ่อ เป็น จนท.เก็บศพน่ะ เบื่อละ อยากข้ามขั้นไปเป็นศพให้เพื่อนเก็บมั่ง g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

シュミ

• Jr. Member
  • **
  • « Fury Priest »
แลดุ โหดร้ายไปนะครับ

ตอนหนูอยู่ดาวหนูตบบอสได้ทั่วอนาจักร ไม่ง้อพระสักองค์ค้ะพี่เนส ตีธรรมดาคริ20k โจมตีแผลเก่าคริ100k เบอสายคลั่งเซตหายนะ เลือดกาก-0-
ตอนนั้นเลือด 50k เอง เซตหายนะ คลุมจักร หมวกกูล +11น้ะ เลือดกากฝุดๆ จุดขายอยู่ที่ดาเมจ -0-

vbvbvb

• Newbie
  • *
แลดุ โหดร้ายไปนะครับ

ตอนหนูอยู่ดาวหนูตบบอสได้ทั่วอนาจักร ไม่ง้อพระสักองค์ค้ะพี่เนส ตีธรรมดาคริ20k โจมตีแผลเก่าคริ100k เบอสายคลั่งเซตหายนะ เลือดกาก-0-
ตอนนั้นเลือด 50k เอง เซตหายนะ คลุมจักร หมวกกูล +11น้ะ เลือดกากฝุดๆ จุดขายอยู่ที่ดาเมจ -0-

g#039 g#039 g#039 g#039 g#039

Slipknot

• Full Member
เล่นอยุ่เซิฟไหนหรอคับ พอดี เล่นไม่เก่ง

ยากไห้มาช่วยสอน สเตปหน่อย  PK คับ g#017 g#017

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
บ๊ะ!! ดาเมจ 20000-40000 แค่ดาเมจต่ำสุดก็มากกว่าเลือดเบลดผมแล้ว =A=.. g#002 g#002

シュミ

• **
บ๊ะ!! ดาเมจ 20000-40000 แค่ดาเมจต่ำสุดก็มากกว่าเลือดเบลดผมแล้ว =A=.. g#002 g#002

ไม่แน่ใจ จ้าเลิกเล่นเบอไปแล้วไม่รู้ว่าจริงๆมันเท่าไรแต่วิธีคำนวนแบบเดียวกันน้ะ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member

ไม่แน่ใจ จ้าเลิกเล่นเบอไปแล้วไม่รู้ว่าจริงๆมันเท่าไรแต่วิธีคำนวนแบบเดียวกันน้ะ

อ่อ.. ครับผม

シュミ

• **
g]bdg]jog[vc9jglnvd9yh'g[v แปลเอา

" เลิกเล่นเลอแต่เรือกตั้เลอ " มันเคออัลไลค้ะ ฮาฮิ -0-

シュミ

• **
เล่นอยุ่เซิฟไหนหรอคับ พอดี เล่นไม่เก่ง

ยากไห้มาช่วยสอน สเตปหน่อย  PK คับ g#017 g#017

ตอนเป็นเบออยู่ดาวดึงค้ะ ตอนนี้เซิฟดาวหายไปละ -0- กลายเป้นสวรรค์ อยู่สวรรค์เป็นเบลดกากๆค้ะตอนนี้

シュミ

• **
g]bdg]jog[vc9jglnvd9yh'g[v แปลเอา

" เลิกเล่นเลอแต่เรือกตั้เลอ " มันเคออัลไลค้ะ ฮาฮิ -0-

มันพิมพ์ว่า  เลิกเล่นเบอเสือกตั้งเบอ   = =

5+ ก็หนูกลัวจะลืมไปซะก่อนอะดิ หนูจะได้ทิ้งเรื่องเบอได้ไงค้ะเพราะทิ้งมรดกไว้ไห้แล้ว จะได้ลืมเบอ ไปทุ่มไห้เบลดซะเลยไงค้ะ เพราะหนูเป้นคนลืมง่ายๆ