GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เขาทะลุแมปยังไง งง - -"

-9ouz-

• -9ouz-
  • Jr. Member
  • **
คือวันนี้บวกกับกิลอริ แล้วสงสัยว่าพระอีกฝ่ายมันฟูหมู่อยู่ที่ไหน พอเดินไปเดินมาก็ไปเจอเขาทะลุแมปออกไปเลย เขาออกไปได้ยังไง งง อธิบายที

case 1 ถ้ามันเป็นบัคแล้วเขาใช้บัคเพื่อประโยชน์ส่วนตัว จะมีบทลงโทษไหมครับ

case 2 กดอะไรให้มันทะลุออกไปจะได้ไปจิ่มมันปัญหาจะได้จบ ..

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

The.

• The
  • Full Member
ไม่รู้ว่าบัคยังไง แต่บัคลงน้ำไม่ผิดนิ

ป.ล.ใช่ป่าวไม่รู้นะคับ

เข้น้อย

• Jr. Member
  • **
  • วุ้นหน้าหนังสือเซิร์ฟเวอร์
ใช้จิตแห่งศรของชาป พอศรพุ้งไปที่น้ำให้แอสหรือเบลด พุ้งไปที่ศรแค่ก็ลงน้ำได้แล้วงับ
เพื่อนสำคัญที่สุดสำหรับผม
[/color]

Directorr

ไกลแบบนี้ อาจจะเป็นศาสตราเทพของพาลาดินมากกว่า

ส่วนผิดไม่ผิดนั้น  ขอยืนยันว่าผิดแน่นอนครับ

จากกระทู้นี้

>>>การใช้ประโยชน์จากข้อผิดพลาดขังคุกนะครับ<<<
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

-.-