GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเพิ่มสิทธิของการแต่งงานหน่อยครับ

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
คือผมได้ทำเควสแล้วครับ
แต่ที่ข้องใจ คือ ไม่สามารถแลกเปลี่ยนของโซลได้ครับผม
จริงๆถ้าจำลองการอยู่ร่วมกัน
น่าจะเพิ่มการแลกเปลี่ยนของโซลได้ด้วยนะครับ
อย่างอื่นถือว่าดีแล้วครับระบบนี้

ปล.เพื่อนๆออกความคิดเห็นได้นะครับ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

Fus.Ro.DaH

• Jr. Member
  • **
ห่อฟ้าก็แลกได้นี่คับ  หรือที่เสนอนี่คืออยากให้เดลสดได้เลยใช่ป่ะ  g#025

• SCG
ถ้าเสมือนว่าคณเป็นหัวกิลล์ รองกิลล์ คุณจะห่อฟ้าเดลของให้คนกิลล์ไม๊หล่ะ
ไม่งั้นเค้าไม่มีกิลล์ส่วนตัวกันหรอกครับเรื่องเดลของ
ลองคิดูเอา หัวกิลล์  รองกิลล์ เดลของโซลแบบสดๆได้  แต่คู่รักจดทะเบียนเดลไม่ได้ มันน่าคิดนะ

ดับเบิ้ล

g#006 เด๋วจะนำเรื่องนี้เข้าห้องประชุมให้นะครับผม ขอบคุณสำหรับไอเดียดีๆด้วยจ้า  g#021

• SCG
g#006 เด๋วจะนำเรื่องนี้เข้าห้องประชุมให้นะครับผม ขอบคุณสำหรับไอเดียดีๆด้วยจ้า  g#021
ขอบคุณครับผม  g#039

ruzifer_02

• Newbie
  • *
  • รักคนแก่ มันหนักหัวใคร -*-
    • Hathai Meecha

จีใหม่ไฟแรง น่ารักจริงๆ  woon_555 woon_555 woon_555