GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

_fOursSquare.

• Newbie
  • *
เข้าละมันค้างหน้าลอคอิน งงมาก  g#046  g#046
มีทุกอย่าง ยกเว้น "อนาคต"

ลามกโรคจิต

• Newbie
  • *
ส่วนผมกำลังโหลด
 #038 #038
สมาคม โจรสลัด แห่งใต้ภิภพ

ติดต่อมาดิ  tanutong1990@facebook.com

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ขณะนี้สามารถ Login ได้ตามปรกติ ค่ะ ซึ่งทางทีมงานได้ดำเนินการตรวจสอบว่าปัญหาเกิดขึ้นเพราะ อะไรอย่างเร่งด่วนแล้วค่ะ

g#002 g#002 g#002 g#002 g#002

อภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นค่ะ

ลามกโรคจิต

• Newbie
  • *
ทำไมลายเซ็นจีเอมน่ารักจัง
 g#029 g#029
สมาคม โจรสลัด แห่งใต้ภิภพ

ติดต่อมาดิ  tanutong1990@facebook.com

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
เที่ยงครึ่ง เข้าไม่ได้อีกแล้ว  G#007
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

bleach_lnw

• Jr. Member
  • **
  • เวร ย่อมระงับด้วยการ จองเวร!!!
เข้าได้ตามปกติยังไงละคะ ยังเข้าไม่ได้เลย ยังเซิร์ฟเวอร์มีปัญหาบางประการอยู่เลย เร็วๆหน่อยยยยยย   g#035

boss-max05

• **
เซิฟขัดข้องอีกรอบแล้วนะครับ แก้ไขด้วย
ปล.ชดเชยด้วยนะครับผม = =

Pasut.D

• Newbie
  • *
ชดเชยด้วยจี *300 ทั้งเซิฟเลย ผมจะเข้าเกมสะหน่อยเข้าไม่ได้ woon_angry woon_angry

VV GET OUT

• **
  • _~เด็กนอก~_

Maid

• **
จอนึงเข้าได้ อีกจอเข้าไม่ได้ เซงงงงงงง

จอท่เข้าไมไ่ด้มันอยู่ไชร์ ไรวะ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ตอนนี้ล๊อกอินได้ตามปกติแล้วนะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า