GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

"กล่องสุ่มไอเทมแรร์" ไม่มีขาย อยากได้ !? ไปล่าเอา!!! update 15/9/2554

Jay_Freedom

• Jr. Member
  • **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3

ExSkyZs & dek_noy

• **
แค่คนตีราชินี่เพื่อจุติวันนึงก็น่าจะดรอปได้เยอะอยู่ ถึงมันจะดรอปยากก็เหอะนะ woon_555

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ไม้เท้าหมอกของผม ไปอยู่กะบอสซะแล้วอะ เศร้าใจ เทรกาก ๆ จะดรอปได้มัยเนี้ย g#033 g#033

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ไม้เท้าหมอกของผม ไปอยู่กะบอสซะแล้วอะ เศร้าใจ เทรกาก ๆ จะดรอปได้มัยเนี้ย g#033 g#033

แต่กะยังดรอปได้จากเสือขาวๆเหมือนกันนะ  g#022

prite_prite

• Newbie
  • *
จะดรอปยังไงครับ ดรอปที5กล่อง รือ 1-5 กล่่อง หรือยังไงครับ

ถ้าทีละกล่อง ก้อช่วยบอกอัตราดรอปด้วยครับ   g#040 g#040

..TEERAK..

• Full Member
น่าจะมีเสื้อแรร์เทรมาใส่ในกล่องไว้มั่งเนาะ ท่าจะดี woon_555

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
น่าจะมีเสื้อแรร์เทรมาใส่ในกล่องไว้มั่งเนาะ ท่าจะดี woon_555
เดี๋ยวก็โวยกันบอร์ดแตก  woon_5555

เดี๋ยวก็โวยกันบอร์ดแตก  woon_5555

เป็นไอเทม แรร์เหมือนกันก็น่าจะมีนะ พี่วิท  ขนาดหน้าไม้ 99 เค้ายังมีเลย  #038

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
มีครับเสื้อแรร์เทร แต่เปนแรร์เวล75 เสื้อวายุไงครับ เสื้อแรร์อื่นๆเค้ายังไม่ใส่ความสามารถจึงไม่ได้เอามาใส่น่ะ  g#022