GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

น่าจะเพิ่มทักษะ และ ความสามารถของเทรสายปืนพกมั้งนะคับ

เสือก...

• Jr. Member
  • **
  • พ่ิอง ง!
 เทรสายปืนพก ลูกกระสุนมีชนิดเดียว ปืนหายาก ปืนยิงช้า ทุกคนหลายๆๆคนบ่นกันว่าขนาดกินฮึดยังไม่ 216

ขอให้GMปรับให้   มีทกษะ กระสุนลมกรด เหมือน มีดลมกรดให้ยิงเร็ว ๆๆ    ปืนพกสมิธ เพิ่มทักษะ พลังเจ้าแห่งป่า ยิงกระสุนทีละ 2 นัด เหมือน หน้าไม้ 2 หัวอะคับ คนจะได้เล่นเยอะกันขึ้น

[คาด๋อย#]

เสือก...

• **
  • พ่ิอง ง!
ก็ทำให้เทรสายปืนน่าเล่นมากไง  ทำให้ปืนสมิธยิงทีละ 2 นัด ขนาด เจ้านรกยังโหดกว่าเยอะเลยนะ
[คาด๋อย#]

Cpeer`

• Newbie
  • *

เสือก...

• **
  • พ่ิอง ง!
แต่มันก็ไม่เพิ่มถึง216  ต้องใส่เซ็ตจุถึงจะ216 แต่มันยากไปไหม
[คาด๋อย#]

`the soldier.

• Full Member

เสือก...

• **
  • พ่ิอง ง!

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เพิ่มสกิลบรรจุกระสุนน่ะหรอครับ  g#004
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

เสือก...

• **
  • พ่ิอง ง!
ก็ได้นิมีสกิลบันจุกสุน แต่ต้องมีทักษะที่สามารถทำให้ยิงเร็วด้วยซิ ลูกกระสุนลมกรดอะ น่าจะมีน้า  woon_sunny woon_sunny
[คาด๋อย#]

SlasheR_

• **
ก็ได้นิมีสกิลบันจุกสุน แต่ต้องมีทักษะที่สามารถทำให้ยิงเร็วด้วยซิ ลูกกระสุนลมกรดอะ น่าจะมีน้า  woon_sunny woon_sunny

ผมว่าน่าจะเอาสกิลเก่าของเทรกลับมานะครับ เล็งยิงลำตัว กับยิงขู่น่ะครับ
แต่น่าจะปรับนิดๆหน่อยๆ ให้มันbalance แล้วเอาสกิลยิงประณีตออก จะให้มีรีโหลดก็เอาครับถ้าเอาสองสกิลนี้กลับมาได้ แต่ขอรีโหลดไวหน่อยนะครับ เพราะถ้าจะเอาเหมือนจริง รีโหลดปืนพก แมกสั้นนิดเดียวใส่แปปเดียวก็ยิงใหม่ได้ละครับ
แล้วแต่จะพิจารณาครับ

credit by จีเอ็มเปเป้

SlasheR_

• **

ผมว่าน่าจะเอาสกิลเก่าของเทรกลับมานะครับ เล็งยิงลำตัว กับยิงขู่น่ะครับ
แต่น่าจะปรับนิดๆหน่อยๆ ให้มันbalance แล้วเอาสกิลยิงประณีตออก จะให้มีรีโหลดก็เอาครับถ้าเอาสองสกิลนี้กลับมาได้ แต่ขอรีโหลดไวหน่อยนะครับ เพราะถ้าจะเอาเหมือนจริง รีโหลดปืนพก แมกสั้นนิดเดียวใส่แปปเดียวก็ยิงใหม่ได้ละครับ
แล้วแต่จะพิจารณาครับ

ขอเพิ่มเติมอีกอย่างครับ เอาทักษะเผยกับสะบั้นจุดอ่อนออก แล้วเอาต่อต้านความลึกลับใส่แทน โดยปรับกันหลังให้เหลือแค่เลเวลละ 1%หรือ 1.5% จากเลเวลละ 3% ครับ

credit by จีเอ็มเปเป้

§ilverbron

• Newbie
  • *
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
งั้นผมเสนอเลยละกัน "ทักษะบรรจุกระสุน"

ดูเซนยังปรับให้มี แต่เทรไม่มีทุเรดจังเลย  g#027

ผู้หญิงทั้งโลกก็เหมือนกันหมด มีแม่คนเดียวที่ไม่เหมือนใคร