GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้จีช่วยเรื่อง เควสจุติ (ตีมอน)

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
อ่ะนะ ก็ทราบกันว่า เควสจุติ = ให้ตีมอนเตอร์ มินิบอสและบอส 6 ตัวด้วยกัน

อย่างที่รู้ๆว่า มอนมันมี 1ตัว ใน1แมพ เท่านั้น ก็เข้าใจ ว่ามันหายาก แต่ว่า ปัญหาการแย่งมอนเตอร์เนี่ย เจอกันเยอะอย่างที่ว่า

อยากเสนอให้ จีปรับเปลี่ยนมอนเตอร์ เช่น

ตีโขน20ตัว ตีบลาววูฟ20ตัว อะไรประมานนี้

จะได้ไม่เจอปัญหาแบบนี้

อย่างว่า เขาบอกไม่ได้เข้าเกมมา3วัน

เหมือนผมเจอเขา 2วันก่อนนะครับ ในตอนที่เราเวลาตี้ในดันกันน่ะ ผมยังจำได้ ว่้าไม่ให้เพื่อนรับ

เพราะ2วันก่อนนั้น ผมรับเบียมในไซร์ราคาที่ดีกว่าเขา แล้วเขาก็ว่าผมในไซร์หน้าเบนเลยแหละ ^^
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

,, ,, ,, อ๊อก กก ~ !!

• **
อ่ะนะ ก็ทราบกันว่า เควสจุติ = ให้ตีมอนเตอร์ มินิบอสและบอส 6 ตัวด้วยกัน

อย่างที่รู้ๆว่า มอนมันมี 1ตัว ใน1แมพ เท่านั้น ก็เข้าใจ ว่ามันหายาก แต่ว่า ปัญหาการแย่งมอนเตอร์เนี่ย เจอกันเยอะอย่างที่ว่า

อยากเสนอให้ จีปรับเปลี่ยนมอนเตอร์ เช่น

ตีโขน20ตัว ตีบลาววูฟ20ตัว อะไรประมานนี้

อย่างว่า เขาบอกไม่ได้เข้าเกมมา3วัน

เหมือนผมเจอเขา 2วันก่อนนะครับ ในตอนที่เราเวลาตี้ในดันกันน่ะ ผมยังจำได้ ว่้าไม่ให้เพื่อนรับ

เพราะ2วันก่อนนั้น ผมรับเบียมในไซร์ราคาที่ดีกว่าเขา แล้วเขาก็ว่าผมในไซร์หน้าเบนเลยแหละ ^^

ทำไมอ่ะข้องป่าวคับ  g#021

ปล.เค้าจะสอบมหิดล น้องเอ้ย !!!

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

• **

ทำไมอ่ะข้องป่าวคับ  g#021

ปล.เค้าจะสอบมหิดล น้องเอ้ย !!!

แก้ๆ เค้าสอบที่ไสไม่รู้ *0*  g#022

``•ไม่เอาอย่าร้อง•``

• Newbie
  • *
  • `• ถึงเวลาผ่านไปนาน แต่ก็ไม่เคยที่จะเลิกคิดถึง •`
- - - ขอโทดที ไม่อยากทำแต่ก็ต้องทำ ^^ srry ฮ่าๆ  ดังเลย

ไม่ผิด แต่ มารยาท ไม่ดี ^^

woon_hurt woon_hurt woon_hurt
`•สมองมีหัดคิดบ้าง อย่าเอาแต่ตัวโต สมองโตด้วย ^:^ •`
[/glow]

• **
- - - ขอโทดที ไม่อยากทำแต่ก็ต้องทำ ^^ srry ฮ่าๆ  ดังเลย

ไม่ผิด แต่ มารยาท ไม่ดี ^^

woon_hurt woon_hurt woon_hurt

ก็รู้ๆกันอยู่ ว่ามารยาทไม่ดีแล้วยังทำ  woon_555
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

พนักงานป่วนบอร์ด

• Newbie
  • *
  • คุณเคยรู้สึกรักใครบ้างไหม
- -? แล้วเออคือ ก็หาใหม่ซิคะ หลายๆคนก็คงเคยโดนแบบนี้แต่ก็ทำใจ จะไปแก้อะไรได้ล่ะคะ ?

• **
- -? แล้วเออคือ ก็หาใหม่ซิคะ หลายๆคนก็คงเคยโดนแบบนี้แต่ก็ทำใจ จะไปแก้อะไรได้ล่ะคะ ?

ไม่เชื่อ่ว่าเด็กดี  g#020

• **

ก็แค่ลองเสนอการปรับเปลี่ยนรูปแบบเควสดูเฉยๆครับ == ''

ไอทำใจน่ะทำใจได้แล้ว แต่แค่ลองเสนอเฉยๆ  g#024

``•ไม่เอาอย่าร้อง•``

• Newbie
  • *
  • `• ถึงเวลาผ่านไปนาน แต่ก็ไม่เคยที่จะเลิกคิดถึง •`
งั้นผมก็ ขอโทษ ที่มารยาทไม่ดีจริงๆ : )

woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1
`•สมองมีหัดคิดบ้าง อย่าเอาแต่ตัวโต สมองโตด้วย ^:^ •`
[/glow]