GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♥ ถั่วงอกเจ้าฮะ ♥

• Jr. Member
  • **
วุ้นนี้ใช้สกิลได้ ฆ่าคนได้ง่า จีตรวจสอบทีนะ

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
ใช่ครับ ผมจำได้ ตรงทางเข้าแมพไลแคนที่แหละ พอดีเจอวุ้น วุ้นไรนะมินิบอสสีฟ้าอ่ะ ผมไปชิงมันเสร็จ ผมก็ตีกับมัน แล้วเลือดเหลือน้อย ผมเลยวิ่งเข้าจุดนี้ แล้วก็โดนตีตาย  woon_cry
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

cat490

• Newbie
  • *
ใช่ครับ ผมจำได้ ตรงทางเข้าแมพไลแคนที่แหละ พอดีเจอวุ้น วุ้นไรนะมินิบอสสีฟ้าอ่ะ ผมไปชิงมันเสร็จ ผมก็ตีกับมัน แล้วเลือดเหลือน้อย ผมเลยวิ่งเข้าจุดนี้ แล้วก็โดนตีตาย
นั่น ผู้พิทักษ์ทะเลสาบ อะค่า