GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซฟนรก คื่อ เซฟจับผิด เปล่าคับ

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

yada9339

• Newbie
  • *
ถ้าคุนทามไม่มาเจอก็ไม่ถือเปนเซิฟจับผิดหรอก

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
มันแล้วแต่คนครับ
เพราะกฏทำผิดแล้วแบนถาวรคนแจ้งมันเลยได้ใจ g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เซิฟมีไว้สำหรับทดสอบ แต่คนที่เข้ามา มีเจตนาไม่เหมือนกัน
ถ้าเข้ามาเล่นตามปกติ ทดสอบบ้างตามโอกาส ไม่สร้างปัญหา ไม่รังควาญคนอื่น มันก็ไม่มีอะไร
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

[N]z.

• M-LEG..!?
ถ้าคุนทามไม่มาเจอก็ไม่ถือเปนเซิฟจับผิดหรอก

เมื่อก่อนยิ่งกว่านี้ครับวันนึงแบนเปนสิบๆลิสนรกยาวกว่าเซฺฟหลักอีกครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

เมื่อก่อนยิ่งกว่านี้ครับวันนึงแบนเปนสิบๆลิสนรกยาวกว่าเซฺฟหลักอีกครับ

โทษใครไม่ได้ มาโทษคนที่ดูดีกว่าไง  g#037

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
คนฟลัดหน้าเบนรีที่แล้วมีเยอะแยะ ผมนั่งอยู่ทำไม ผมไม่เอาลงบอร์ดครับ
ผมลงก็ต่อเมื่อมันขัดขว้างการทดสอบหรือการเล่นของผมเท่านั้น
พวกฟลัดหน้าเบนมันไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับผม ไม่ลงไร้สาระอย่างงั้นหรอก g#014

[N]z.

• M-LEG..!?
คนดีๆเขาไม่ทำกันหรอก คิดแต่ว่าตัวเองถูก ถูกแล้วมันตรงกับจุดประสงค์ของเซิฟไหมละ

คิดว่าตัวเองถูกอวดดีเทพสุดละมั้ง  ตอนนี้โดนแบนพิพบไปแล้ว เห็นเพื่อนรักบอกมันว่าจะตั้งหน้าตั้งตาเล่นแต่นรก

#038 #038

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
คนดีน่ะ ไม่ใช่พวกทำผิดกฏนิดๆหน่อยๆแล้วฟ้องหรอกนะ
คนดีนะ คือคนที่สามารถจะให้อภัยได้ทุกเมื่อ

แต่สำหรับผม แค่ให้อภัยมันก็ดีพอละ woon_o_o
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing