GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คือว่า .. เซิฟมันดีเลรึป่าว ?

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
คือ ผมทำเควสน่ะครับ ช่วงก่อน 4ทุ่มที่ผ่านมา แล้วขณะนี้ 4ทุ่ม11นาที ไอเทมเควสผมได้หายไป !! woon_angry woon_angry
ช่วงเวลาก่อน4ทุ่ม มีเนื้อหอยลึกลับ 19 ชิ้น (พอดีผมทำเควสเปลี่ยนอาชีพเป็นวอร์ลอค)
แล้วในขณะที่หาไปเรื่อยๆ .. ก็เกิดปัญหา เดินไม่ได้ พิมไม่ได้ เกมก็ไม่เด้ง เหมือนกับว่าเน็ตเน่า ? หรือเซิฟมันค้าง
แล้วตอนที่ผมเข้ามาล่าสุดปรากฎว่า เนื้อหอยลึกลับเหลือ 14 ชิ้น

ปัญหานี้มันเกิดจากอะไรหรอครับ ? บัค ? ดีเล ? ช่วยตรวจด้วยน้าาา  g#031 g#031
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เกิดจากบัคบางอย่างทำให้เซิฟล่มมั้งนะครับ แต่ก็ทำเควสต่อได้เน้อ  g#031

• **
เอ่อ ลืมพิมชื่อตัวละครไปนะครับ

Firework
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ของที่หายไปคือเซิฟมันโรลไปช่วงที่ได้ของ14ชิ้นนั้นอะครับ แต่ก็ทำใหม่ได้นะ  g#004

• **
เกิดจากบัคบางอย่างทำให้เซิฟล่มมั้งนะครับ แต่ก็ทำเควสต่อได้เน้อ  g#031

ค้าบบพี่ ผมจะพยายาม  woon_sad2