GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
เกมอะจะดีได้ต้องมีกรอบจริง แต่มีกลอบเกินไปแล้วมั่ง ไม่ให้ใช้เซ็ตจุเอยๆๆอะไรเอยๆๆเปิดมาเหอะให้คนที่เข้ามาเล่นอะสนุกหน่อยนี่มันเกมนะไม่ใช่งาน ไปดูเซฟเถื่อนอื่นเค้าไปที่เค้าเอาไว้ทดสอบอะเค้าจัดเต็มให้ บอกไดเลยหัดเอาใจลูกค้ามั่ง เค้าเล่นเกมให้สนุกไม่ใช่เล่นแล้วเครียด สกิลจุอะเปิดมาเหอะเหมือนเดินเป็นไรไป ใครรบกวนก็แบนไปสิ รบกวนการทดสอบก็แบนได้ ก็มีเหตุผลล่ะแบนโดยการมีเหตุผลว่าเรียกบอสมาทำให้เซฟเข้าไม่ได้รบกวนการทดสอบ ที่ให้มาเล่นเกมแบบเครียดหรา ถ้ายังเป็นแบบนี้อยู่นะ เกมนี้คงไม่อยู่เป็นอำมตะหรอครับเกมมันต้องเน้นสนุกพอสนุกคนก็อยากเล่นชวนเพื่อนพี่น้องมาเล่นเติมเกมกันก็ได้สนุก นี่อะไรกับสกิลจุก็ไม่เปิด ขอความกรุณาช่วยพิจณาด้วยนะ คุณจีเอ็ม  g#028 g#028 g#028 g#028 g#028 g#028

C-P-9

• Newbie
  • *
*-* รู้ สึก จะมี คนเคย พูด ไว้ ว่า เชิฟ นรกเป็น เชิฟ ทดสอบ คอย หา บัค อ่ะไรๆๆ นี้เเละ   เค้าทำเป็น งาน เลยน่ะท่า จะชัย   woon_bye woon_bye

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เซิฟเวอร์ทดสอบ มีไว้เพื่อทดสอบ ไม่ได้มีไว้สนองความต้องการของใครบางคน
บางช่วงต้องจำกัดเงื่อนไขบางอย่าง เพื่อให้ได้ผลการทดสอบที่ต้องการตามจุดประสงค์ที่ตั้งไว้
บางครั้งการปล่อยเกินไป ก็ทำให้เกิดผลเสียมากกว่าผลดี สิ่งที่คิดว่าจะดีกลับไม่ดี
ผลการทดสอบที่อยากได้กลับไม่ได้ กลายเป็นว่าเปิดเซิฟเวอร์เพื่อให้มาเกรียนกัน

ป.ล. เซิฟเวอร์ทดสอบ ไม่ใช่เซิฟเวอร์เถื่อน ทำความเข้าใจซะใหม่นะครับ !!!
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ホロホロン

• エリーンリーン
  • Jr. Member
  • **
นี่ไม่เคยอ่านอะไรก่อนเข้าเกมเลยใช่มั้ยเนี่ย - -"

ก็แล้วแต่ครับผมแค่คิดว่าเกมนี้อะดีทุกอย่าง แต่ที่พูดไว้ก็เพราะข้อคิดเห็นครับก็แค่สกิลจุ 30 วินทีเท่าเดิมมันก็น่าจะดีขึ้นบางคนก็ยากจะทดสอบตีบอสมั่งนะครับจี รองคิดดูนะครับ ทดสอบการใช้สกิลจุ แค่นี้มันผิดหรอผิดมากเลยหรอ ก็ขอพูดไว้แค่นี้ล่ะครับก็แค่อย่ากให้เกมไทยมีชื่อชื่อมั่ง รองคิดดูนะครับ ผมก็พูดได้แค่นี้ล่ะ ไม่มีใครหลอกไม่อยากทดสอบ ว่าตัวเองตีบอสเจ๋วป่าว  g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024

(เดี๋ยวคอยดูนะมันต้องมีคนมาพูดที่เป็นหวังดีเข้าค่างจีเอ็ม เหอะๆๆ) จงทำใจเราทำได้แค่นี่นะ แค่เสนอไรเล็กๆๆน้อยๆๆ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ถ้าอยากทดสอบจริงๆ ก็สามารถเบิกได้นี่ครับ (ถ้าทดสอบจริงๆนะ ไม่ใช่สนองความต้องการของตัวเอง)  เค้าไม่ได้ห้ามไม่ให้เบิก  g#014

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ทดสอบการใช้สกิลจุ ผมใช้จนเซิฟจะพังอยู่ละ  #038

`๛îtàçhï ←

ทดสอบการใช้สกิลจุ ผมใช้จนเซิฟจะพังอยู่ละ  #038
เกรียนไง  woon_angry

OrChidS

`๛îtàçhï ←

ตีบอส ไม่จำเป็นต้องใช้ครับ
ยังไงก็ช่วยไปตอบบอร์ดนี้หน่อยนะ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=29343.0

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ก็แล้วแต่ครับผมแค่คิดว่าเกมนี้อะดีทุกอย่าง แต่ที่พูดไว้ก็เพราะข้อคิดเห็นครับก็แค่สกิลจุ 30 วินทีเท่าเดิมมันก็น่าจะดีขึ้นบางคนก็ยากจะทดสอบตีบอสมั่งนะครับจี รองคิดดูนะครับ ทดสอบการใช้สกิลจุ แค่นี้มันผิดหรอผิดมากเลยหรอ ก็ขอพูดไว้แค่นี้ล่ะครับก็แค่อย่ากให้เกมไทยมีชื่อชื่อมั่ง รองคิดดูนะครับ ผมก็พูดได้แค่นี้ล่ะ ไม่มีใครหลอกไม่อยากทดสอบ ว่าตัวเองตีบอสเจ๋วป่าว  g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024

(เดี๋ยวคอยดูนะมันต้องมีคนมาพูดที่เป็นหวังดีเข้าค่างจีเอ็ม เหอะๆๆ) จงทำใจเราทำได้แค่นี่นะ แค่เสนอไรเล็กๆๆน้อยๆๆ

เข้าข้างกับชี้แจง แยกแยะให้ออกครับ
เสนอก็เสนอได้ จีเอ็มเค้ารับฟัง แต่จะจัดให้มั้ย อันนี้รอพิจารณาอีกที
อย่างที่บอกครับ ว่าบางช่วงจำเป็นต้องจำกัดเงื่อนไขเซิฟเวอร์
ปิดการใช้งานในส่วนที่ไม่จำเป็น เพื่อจะได้พุ่งเป้าไปยังจุดที่ต้องการได้เต็มที่

ส่วนเรื่องสกิลเซ็ตจุที่อ้างมา มีการทดสอบไปนับครั้งไม่ถ้วนแล้ว
ทักษะทำงานตามปกติ ไม่มีข้อผิดพลาดอะไร ใช้งานถูกต้องครบถ้วน
ส่วนผลกระทบหลังการปรับสมดุลอาชีพ ก็มีการทดสอบและรายงานผล จนอัพเดทใช้งานจริงไปแล้ว
หากต้องการทดสอบซ้ำ ก็ pm ไปขอทำการทดสอบกับจีเอ็มดูครับ หาเหตุผลน่าเชื่อถือและมีประโยชน์หน่อย
แต่จะได้รับอนุมัติมั้ยก็อีกเรื่องนึงอ่ะนะ

ป.ล. บอสในแมพปกติไม่เกิดเหรอครับ  woon_huh
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Tear of God

• Newbie
  • *
เซิฟเวอร์ทดสอบ มีไว้เพื่อทดสอบ ไม่ได้มีไว้สนองความต้องการของใครบางคน
บางช่วงต้องจำกัดเงื่อนไขบางอย่าง เพื่อให้ได้ผลการทดสอบที่ต้องการตามจุดประสงค์ที่ตั้งไว้
บางครั้งการปล่อยเกินไป ก็ทำให้เกิดผลเสียมากกว่าผลดี สิ่งที่คิดว่าจะดีกลับไม่ดี
ผลการทดสอบที่อยากได้กลับไม่ได้ กลายเป็นว่าเปิดเซิฟเวอร์เพื่อให้มา

ที่จีพูดก็ถูกผมต้องรอพิจารณาอีกที แต่ที่พูดว่าบอสตามแมพอะ ครับ มันช้าคนแย่งกันเยอะครับจีก็ช่วยพิจารณาเรื่องเซ็ตจุสกิลจุให้เหมือนเดิมด้วยนะครับ ฝากพิจารณา ด้วย ครับ 

และที่พูดจาไม่ดีต้องขอโทษเป็นอย่างสูงด้วย ผมแค่อยากให้จีเอ็มช่วยพิจารณาเรื่องนี้เป็นพิเศษด้วยนะครับ  g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006

Tear of God

• Newbie
  • *
ถ้าอยากทดสอบจริงๆ ก็สามารถเบิกได้นี่ครับ (ถ้าทดสอบจริงๆนะ ไม่ใช่สนองความต้องการของตัวเอง)  เค้าไม่ได้ห้ามไม่ให้เบิก  g#014
ขอไปเขาก็บอกว่า ไม่ให้อยู่ดีสาเหตุก้อรู้ๆกันอยู่