GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคหัวกิลค่ะตอนนนี้มะมีหัวกิลทำไรยากมาก ยิ่งเรื่องวออะคะ

♥mass♥ˆ-ˆ

• จุ๊ปิ๊ คริคริ งืมๆๆๆ><
  • Newbie
  • *
  • ใส่ใจลงไปก็พอ

woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 g#036woon_sad2   ช่วยแก้ให้ด้วยนะคะ
อาการมันคือ ไม่มีหัวกิลอ่ะค่ะ มีแต่รองกะขุนกะทหาร

FAIFAI<3

• Newbie
  • *
เปนเพราะว่าหัวกิลย้ายไปกิลอื่นหรือว่าออกกิล โดยที่ไม่โอนหัวให้ใครคนนึงในกิลก่อนรึป่าวอะ ?? = =''

เปนเพราะว่าหัวกิลย้ายไปกิลอื่นหรือว่าออกกิล โดยที่ไม่โอนหัวให้ใครคนนึงในกิลก่อนรึป่าวอะ ?? = =''
หัวกิลจะไม่สามารถออกกิลได้ครับ แต่ที่เป็นบัคเพราะว่า ได้ทำการโอนหัวหน้าสมาคมตอนวอ เลยทำให้หัวกิลหาย

และจะทำไงดีอ่ะ woon_huh woon_huh

เพิ่งโอนกันวันนี้เลยใช่มั้ยครับ
บัคนี้เป็นมานานละครับ ตั้งแต่ระบบเข้ามา สมาคมผมพังไปหลายอันละ เป็นตอนโอนช่วงวอนะครับ จะขึ้นว่า ไม่สามารถมอบตำแหน่งได้เนื่องจากมีสงครามชิงปราสาทอยู่ แต่หัวหน้าสมาคมจะหายไปครับ  woon_cry

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
และจะทำไงดีอ่ะ woon_huh woon_huh

เพิ่งโอนกันวันนี้เลยใช่มั้ยครับ
บัคนี้เป็นมานานละครับ ตั้งแต่ระบบเข้ามา สมาคมผมพังไปหลายอันละ เป็นตอนโอนช่วงวอนะครับ จะขึ้นว่า ไม่สามารถมอบตำแหน่งได้เนื่องจากมีสงครามชิงปราสาทอยู่ แต่หัวหน้าสมาคมจะหายไปครับ  woon_cry
4 กิลแล้ว  g#002

♥mass♥ˆ-ˆ

• จุ๊ปิ๊ คริคริ งืมๆๆๆ><
  • Newbie
  • *
  • ใส่ใจลงไปก็พอ

ADox

• Administrator
  • Full Member
งั้นแปลว่าผมแก้ไขไปก่อนหน้านี้แล้วครับ

ปล.ส่วนสมาคมที่หัวหน้าไม่มี ต้องสร้างสมาคมใหม่เลยครับ