GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคสกิล ช่วงเวลาแห่ง PK ค่ะ

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .

g#034 บัคยังไงตามรูปภาพค่ะ  g#034

พอดีเก็บเวลอยู่กับเพื่อนๆ แล้วเหลือบไปเห็นว่า เอ๊ะ g#016 ไม่ได้เปิด PK ไว้นี่นา ค่าประสบการณ์ก็ช้าล่ะสิ
แต่พอกด Alt+S เข้าไปปุ๊บ (เพื่อจะเปิด PK  g#009) ไหงได้ PK ดีเลอยู่ 5 ชม. แต่ทำไมไม่มีบัพมันล่ะ  g#002
แต่ตอนนี้ดีเลเหลือ 1ชมกว่าๆแล้วค่ะ แต่ต้องรอหรอ   g#035 ไม่เอานะ รอมานานแล้ว  g#035
ตรวจสอบให้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ  g#003 g#003 g#003
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

mahyuhint

• Jr. Member
  • **
  • Cable car in SWITZERLAND (^ω^)
บัคนี้ทางโปรแกรมเมอร์ได้ไปลบบัฟออกเองครับ แต่ยังไม่ได้รีเซ็ต cooldown ครับผม ซึ่งคาดว่าการกดครั้งหน้า น่าจะไม่เกิดบัคนี้
Credit : coalapanda

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .