GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าด้วยสกิล เทพนักสู้อสุรา (เจ้าสังเวียน)

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
ลงสเตตัส ไรบ้างคับ
สเตตัส หลักๆ ให้ลง STR DEX คับ ที่เหลือก็แล้วแต่ชอบเลย ของเน้นเป็นพลังงาน  g#021
Never mind .

Glex

อย่าลืมนะครับ
ใบ้ใช้สกิลไม่ได้ แต่โจมตีธรรมดายังใช้ได้อยู่
กดผลึกขั้นสูงอีก ผลจะเป็นอย่างไร น่าลุ้นนะครับ
(ผมเล่นมาทั้งสองอาชีพ เลยอยากได้ความเห็นของผู้เล่นท่านอื่นๆ บ้าง)
ตีธรรมดาขุนศึกก็เหนือกว่าครับ ขุนศึกก็กดผลึกได้ woon_555 ใส่คมแฝกกดโป๊ะละฟาดๆๆ woon_555

ขุนไม่เหนือกว่าจ้าวตอนกดผลึกครบทุกอันหรอกครับ ถ้าของเท่ากัน  woon_555
กะกดทั้ง6ธาตุเลยเนาะ g#037
แต่จะยังไง มาสู้กะเผ่ามนุษย์ที่มีทั้งสีชุดและสีสาม(ซีสามอะแหละ) แต่อสุราไม่มี มันก็ g#002

Azuzuki

• Jr. Member
  • **
อย่าลืมนะครับ
ใบ้ใช้สกิลไม่ได้ แต่โจมตีธรรมดายังใช้ได้อยู่
กดผลึกขั้นสูงอีก ผลจะเป็นอย่างไร น่าลุ้นนะครับ
(ผมเล่นมาทั้งสองอาชีพ เลยอยากได้ความเห็นของผู้เล่นท่านอื่นๆ บ้าง)
ตีธรรมดาขุนศึกก็เหนือกว่าครับ ขุนศึกก็กดผลึกได้ woon_555 ใส่คมแฝกกดโป๊ะละฟาดๆๆ woon_555

ขุนไม่เหนือกว่าจ้าวตอนกดผลึกครบทุกอันหรอกครับ ถ้าของเท่ากัน  woon_555
กะกดทั้ง6ธาตุเลยเนาะ g#037
แต่จะยังไง มาสู้กะเผ่ามนุษย์ที่มีทั้งสีชุดและสีสาม(ซีสามอะแหละ) แต่อสุราไม่มี มันก็ g#002

ลองเอาแอสไปตีสดกับจ้าวกดผลึกครบดิ แอสเทพกว่านิดเีดียว  woon_555

Glex

แอสมันตีเจ้ายากงิ เจ้าโป๊ะโหด woon_sad1
ลองสายอื่นดิ เบลด เทร วอไรงี้ g#002