GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บุกแผนที่ใหม่ "ป่าลับแล" พร้อมกันทุกคนวันที่ 5 ตุลาคม นี้ !!

❤ Anny◕‿◕❤

• Full Member
มินิ เลือดเยอะไปรึปล่าว  เลือดมากกว่าบอสบางตัวชะอีก  g#040

เวลน้อยกว่าจตุ แต่เลือดเยอะกว่า - -
 g#012

เราว่าจตุเลือดเยอะกว่านะ เราเคยไปตีมาแล้ว  g#036

จตุเลือด  299999 นะ  นี่  500000  แต่จะไปลองดู  g#011

แล้วบัวน้อย นี่   ปรับให้ตีอย่า  เก้งๆเลย คิดถึงอาชีพ แม่นไม่เยอะ สายโปะไม่สูงบ้าง  g#012

..TEERAK..

บัวน้อยนี่ เปนไงน๊อ ปรับไปมั่งหรือป่าว ขนาดเอาเทรตียังเก๊งตลอด ไม่มีโป๊ะ woon_shock
อย่าบอกนะ ว่าต้องยัดสกิลอย่างเดียวอ่ะ ต้องพึ่งวิสาจอีกแล้วสินะ แต่ละตัวแม่นยำเท่าไหร่กันบ้าง
เด๋วเปิดแล้ว ใครมีเผยไต๋รบกวนไปส่องมาให้ดูหน่อยนะ

Opur

• Jr. Member
  • **
แล้วพวกมอนเตอร์ หลบเยอะมะเนี่ย

ขอให้หลบน้อยๆก้แล้วกัน

Pat

• **

-.-เกรียนว่ะ-.-

• **
  • ทุกสิ่งทุกอย่างเกิดขึ้นเพราะเหตุ

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
บัวน้อยเปลี่ยนธาตแล้วครับ ตีเข้า ได้สบายๆ แต่ จะมีสกิลถีบยอดหน้ามาให้บัวน้อย อย่างโหดโดนทีมึน

Rest In Peace

สกิลนี้ถ้าโดนแล้วรู้สึกเจ็บใจแปลกๆ ถีบหน้า  G#007

MarCus_KP

ขอของดรอปที่มันเข้าท่าๆนะ แล้วก็อย่าลืมเอาบอสแมงมุมเข้าสกิลของเซ็ตจุละ - -

`the soldier.

มอนที่นั้นโหดอยุ่เหมือนกัน จากตอนแรกที่อ่อนๆ  ตอนนี้ค่อนข้างโหด
ประสบการณ์พอๆกับในดัน เยอะอยู่  บอสแมงมุม ก็โหดใช้ได้ แต่เสือไม่ค่อยเท่าไหร่

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

nightjusmin

กันหลังของสมิงผิดพลาดครับ ตอนนี้แก้ไขเรียบร้อยแล้ว  g#031

หมายถึงก่อนหน้านี้กันหลังผิด แต่ตอนนี้ปรับให้ถูกแล้วงั้นหรอ 120 70 นี่ใช่มะ
woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

CacAloz

==สมิง พยัคฆ์ร้ายแห่งชายป่า==
มินิบอสประจำแผนที่ ”ป่าลับแล” คือ สมิง พยัคฆ์ร้ายแห่งชายป่า
ระดับ : 97
พลังชีวิต : 500000/500000
ธาตุ : ไฟ
พลังโจมตี : 1000 - 1500
พลังป้องกัน : 75+120  พลังต้านเวท : 50+70

GM ใส่ค่ากันหลังกายผิดรึเปล่า 120 หรือ 20 กันแน่ เพราะถ้า 120 นี่สายกายตีให้ตายก็ไม่เข้านะ แค่ 100 นี่ก็ตีไม่เข้าแล้ว นอกจากโป๊ะ=อาชีพสายกายที่ตีได้ก็มีแต่เทรกับแอสงั้นหรอ  woon_huh woon_huh woon_huh ส่วนค่ากันหลังเวทย์ไม่งง 70 ก็ยังตีเข้าอยู่  woon_yes woon_yes woon_yes

จุดนี้ต้องขออภัยผู้เล่นด้วยนะครับ ผมจะเข้าไปแก้ไขข้อมูลให้ใหม่นะครับ พลังป้องกัน : 75+50 !! 

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ