GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สุดจะทน!!!นี้หรื่ออาชีพของเหล่าเมียน้อย วอร์ลอค

เอิธไงจะใครล่ะ

• Full Member
หลังจากเป็นเมียเก็บมานาน ตอนนี้ได้ออกงานกะเค้าบ้างละ  #038
ขุดข้ามปีเรยรึ #038
เราว่าวอลอคมันไม่ใช่เมียเก็บนะ
มันแค่ลูกเมียหลวงคนรองแค่นั้นละ
รู้สึกว่า มันจะออกแนวโหดมานานยุแล้วละ แต่แค่มันไม่สุดๆเท่าแพทซ์นี้ แค่นั้นเอง #038
g#043 แต่ทำไมถ้าเรียนบัญญัตแล้วต้องไม่มีหมาด้วยอ่าาาาาาาาาา ไม่ยอมมมมมมมมมม เหรียญทางผ่านมานเยอะไปน้าาาาา  g#046
ปรับหน่อยสิได้ไหม Please //// [ woon_555เผื่อจีเอ็มผ่านมาเห็น เผื่อเค้าเก็บเอาไปคิด  woon_555]

เดี๊ยวจะลองนำเรื่องเข้าไปเสนอในทีประชุมครับ  g#031

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
หลังจากเป็นเมียเก็บมานาน ตอนนี้ได้ออกงานกะเค้าบ้างละ  #038
ขุดข้ามปีเรยรึ #038
เราว่าวอลอคมันไม่ใช่เมียเก็บนะ
มันแค่ลูกเมียหลวงคนรองแค่นั้นละ
รู้สึกว่า มันจะออกแนวโหดมานานยุแล้วละ แต่แค่มันไม่สุดๆเท่าแพทซ์นี้ แค่นั้นเอง #038
g#043 แต่ทำไมถ้าเรียนบัญญัตแล้วต้องไม่มีหมาด้วยอ่าาาาาาาาาา ไม่ยอมมมมมมมมมม เหรียญทางผ่านมานเยอะไปน้าาาาา  g#046
ปรับหน่อยสิได้ไหม Please //// [ woon_555เผื่อจีเอ็มผ่านมาเห็น เผื่อเค้าเก็บเอาไปคิด  woon_555]

เดี๊ยวจะลองนำเรื่องเข้าไปเสนอในทีประชุมครับ  g#031
แล้วมันก้อจะหายย ยย ไปกับสายลมร้อน woon_555

ฮยอน.

• Sr. Member
  • เราต้องการเงินแะลเงิน
ดูดเลือดในแบท เดี่ยวนี้ไม่มีประโยชและ ดูดเลือด คนไม่ตาย  g#002
สวัสดีเจ้า         

o0-pk-0o

• Full Member
ดูดเลือดในแบท เดี่ยวนี้ไม่มีประโยชและ ดูดเลือด คนไม่ตาย  g#002
อย่างที่บอกไปใน1กระทู้
ลูกแก้ว99 แรร์วอ95 จุเยอะๆ กดอาหาร
เคยเห็นคนดูด10k+ป่าว  #038 meเจอมากะตาแบ้ว #038
เห็นมีพี่คนนึงเค้าพูดไว้ว่า "10kบวกไม่เคยทำอะทำแต่ 20k+" สมัยไม่มีระบบยกเลิกการทอนดาเมจนะ #038
ไปคิดเอาเองละกัน ว่ามันสำคัญไหม ราคาของอาจจะแพง แต่มันคุ้มมะละ #038
ส่วนใหญ่ ดูด จะเอาไว้กดเบอที่ใส่คลุม99 สาป เอาหมากัดทำดาเมจแรงๆซักกึ๊บนึง ล่อให้กดยา แล้วดูดเอาเรื่อยๆ #038

biohazard69

• Newbie
  • *
 woon_5555 พันพรือกะได้อย่าใก้นู๋วอของเค้าเน่าเกินไปกว่าเดิม  woon_5555