GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีการรับมือเทพนักสู้อสุรา(เจ้าสังเวียน) แระวิธีการเล่นเจ้าสังเวียน

OrChidS

• Full Member
ผมเล่นขุนศึกไม่มีอะไรมาก
เขาตีมาเราตีไป ตีไปตีมา เจอโทสะ จ้าวตาย จบ

ชีวิตนี้...มีแต่เกม

• Jr. Member
  • **
ขอถามหน่อย ทำไม่สายเทพนักสู้อสุราถึงต้องใส่ของลดร่ายเวทด้วยอะครับเอาไวทำอะไรหรอครับ

ol-ZENDO-lo

• **
^
^
ทำที่อย่างที่เพิ่มต่อเนื่อง ให้เยอะขึ้นเรื่อยๆ แม้จะตันที่ 216 แล้ว
เช่น อ๊อฟอาวุธเร็วเสียง / ใส่เซ็ตจุเพิ่ม 40 / ใส่รองเท้าที่เพิ่มต่อเนื่อง / ใช้ผอบสกิลเพิ่มต่อเนื่อง  g#011

Flux

• **
^
^
ทำที่อย่างที่เพิ่มต่อเนื่อง ให้เยอะขึ้นเรื่อยๆ แม้จะตันที่ 216 แล้ว
เช่น อ๊อฟอาวุธเร็วเสียง / ใส่เซ็ตจุเพิ่ม 40 / ใส่รองเท้าที่เพิ่มต่อเนื่อง / ใช้ผอบสกิลเพิ่มต่อเนื่อง  g#011

ฮึดสู้ + ผลึกลมดับสูงๆ

นึกชื่อแปปนะ

• Newbie
  • *
เซตจุคงไม่มีปัญญาซื้อหรอนะ ผมมีผนึกระดับ3 สนับมือ+7เร็วเสียง เซตฉมังเดิมๆ หมวกแจ็คเดิม หมดตัวมีเท่านี้ละพอใช้ได้ปะครับ

Abe

• **
เซตจุคงไม่มีปัญญาซื้อหรอนะ ผมมีผนึกระดับ3 สนับมือ+7เร็วเสียง เซตฉมังเดิมๆ หมวกแจ็คเดิม หมดตัวมีเท่านี้ละพอใช้ได้ปะครับ

มันก็ได้ยุครับแต่มันไม่อึดสายนี้เน้นเลือดเยอะๆครับ กันตายก่อนได้คอมโบ

• Newbie
  • *
ต้องใส่อะไรเพิ่มอีกหรอครับบอกผมหน่อยครับพอดีพอมีตังอยู่นิดหน่อย10Mกว่าๆชื้อพออะไรได้บ้าง(เซิฟPK)

aomza1300

• Newbie
  • *
ผมสังสัยอะครับ สะสมหมัด10ครั้งคือสะสมไปเรื่อยหมด1นาทีเท่ากับ1ครั้งใช่ไม่ครับ

ol-ZENDO-lo

• **
^
^
สะสม 10 ขั้น คือ 1 วิ 1 ขั้น ดังนั้นเมื่อกดสะสมพลังหมด ครบ 10 วิ (เหลือสะสม 50 วิ จาก 1 นาที)
ถึงจะใช้ หมัดเทพนักสู้อสุราได้ครับ พอใช้แล้ว ก็เริ่มสะสมใหม่ครับ ถึงจะใช้ได้อีก

• Newbie
  • *
พี่ครับ หมัดสลายโลกา มันดีปะครับพอดีกระทู้อื่นๆเขาแนะนำให้อัฟอะครับ