GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

King of Asura Online การแข่งขันแบทเทิ่ลระดับเทพ !

บุคคลทั่วไป · 70 · 241833

PanGaPonG

• Newbie
  • *
เอาแบบ คะแนน 20 รอบ ดีกว่าไหม หลังจากนั้นไม่นำมาคิด

OrChidS

• Full Member
อยากให้มีกิจกรรมที่คนในกิลทำร่วมกันแล้วได้ของรางวัลเป็นโซลบ้าง ข้อดีอย่างคือยังช่วยดึงคนไว้ ตอนนี้ทยอยเลิก ขายของทิ้งกันเยอะมาก ถึงมีผู้เล่นใหม่มามันก็ตามผุ้เล่นเก่าไม่ทันแล้วล่ะ  นอกจากซื้อตัวละคร จีน่าทำยา*1000 *1500 มาขายได้แล้วนะ  woon_555
ผมละชอบจริงๆ ข้อเสนออันนี้

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
แข่งขัน แบบ แยกเผ่า ห้ามใช้แหวน ห้ามใช้สกีวจีต ห้ามใช้แรร์ตู้   ในแบท ทอนดาเมจ 80% ทั้ง ธรรมดา และโป๊ะเชะ

ถ้า ห้ามใช้ ซี 3 ได้ จะเป็นพระคุณอย่างยี่ง 

สู้กัน แบบ สเต็ป อย่างเดียว จะได้ไม่ต้องมาบ่น ว่า คนรวยอยู่แล้ว ยี่ง รวยกว่าเดีมอีก ส่วนคนจน ไม่ต้องลืมตาอ้าปาก
ห้ามแข่ง ด้วยเลยมั้ย ไม่ใช่กิจน่ะ หมายถึงมิงอ่ะ

ทำเป็นปากดี จัง ตอนอยากได้ คมแฝกการงาน นี่ อ้อนจัง นะ

จำผิดคนล่ะไอ้ควาย กูไม่เคยเล่นเผ่า   g#020

#เจองี้เซงเลย เห้อสมงสมอง

ไอ๊บ๊อJ

• Newbie
  • *
อยากให้มีกิจกรรมที่คนในกิลทำร่วมกันแล้วได้ของรางวัลเป็นโซลบ้าง ข้อดีอย่างคือยังช่วยดึงคนไว้ ตอนนี้ทยอยเลิก ขายของทิ้งกันเยอะมาก ถึงมีผู้เล่นใหม่มามันก็ตามผุ้เล่นเก่าไม่ทันแล้วล่ะ  นอกจากซื้อตัวละคร จีน่าทำยา*1000 *1500 มาขายได้แล้วนะ  woon_555
ผมละชอบจริงๆ ข้อเสนออันนี้
เหนด้วยๆ woon_yes

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนของการเก็บคะแนน จะเป็นคะแนนของเซิร์ฟเวอร์ที่มาจากการ Battle 1-1 ในวันเสาร์ ครับ ซึ่งจะมีเวลาเก็บ 1 เดือนของเดือน กรกฏาคม

ส่วนคะแนนได้มาจากไหนนั้นขึ้นอยู่จากความสามารถของตัวละครของผู้เล่นครับ

ส่วนทุกข้อเสนอแนะทางทีมงานจะเก็บไว้ทุกข้อ และเอาไปเสนอในห้องประชุมครับ

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง
สกิลจิตไม่ครบ c3เผ่า สีชุดเผ่ายังไม่มาเลย จะรีบไปไหนวะ  woon_huh woon_huh woon_huh

KilluaZoldyck

• Jr. Member
  • **
  • สัญญาว่าจะเลิกเป็นโจรแล้วไปบวชข้าจะไว้ชีวิตพวกเอ็ง
คนที่เทพกว่าในเชิฟแล้ว ยังจะให้เขารวยได้อีก
คนเล่นใหม่มา เขาก็ไม่ได้อะไรเลยอ่ะสิ

OMG_inw

• **
จริงๆอยากลงแข่งนะ แต่อาชีพที่เล่นโครตเสียเปรียบเลยเพราะสกิลจิตเสือกใช้ได้แค่อันเดียว น่ามีจำกัดให้เลือกใช้ได้อันเดียวเฉพาะตอนแข่งนะ  ไม่งั้นพวกอาชีพที่สกิลจิตยังไม่มานี่เหมือนกับต่อให้เห็นๆ  #038

thonson04

• Newbie
  • *
กิจกรรมของคนมีเงิน กับคนที่ยังขายของไม่ออกเหรอครับ  woon_sunny

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะแยกเผ่ามนุษย์กับเผ่าอสุราไหม ???

รวมครับ อยู่ที่ฝีมือล้วนๆ เพราะต้องเก็บคะแนนขึ้นมาเพื่อแข่งครับ

.'

• Newbie
  • *
จะแยกเผ่ามนุษย์กับเผ่าอสุราไหม ???

รวมครับ อยู่ที่ฝีมือล้วนๆ เพราะต้องเก็บคะแนนขึ้นมาเพื่อแข่งครับ
เชื่อได้เลยว่าต้องมีแต่เผ่าแน่ ๆ ถ้ารวม รับรองงง  woon_555 woon_555 woon_555

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
แค่เผ่าเดินผ่านก็ตายละ ไหนจะสกิลจิตของผู้สื่ออีก ปั้มยายังไม่ทัน  g#037
เป็นคนคนหนึ่ง

ถรั่วซ์

• **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
คนทรงชนะเลิศศศศศศศศศศศศ นี่คือกิจของคนทรง คนอื่นอย่าแตะ
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..