GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Desktop ของใครสวยๆ เอามาอวดกันดีกว่า

nnnnn

• -_____-
  • Full Member
  • :D
เรปบนวินโดไรอะ

win7 นี่ล่ะค่า แต่ว่ามันเป็นโปรแกรมเสิรม
แถบสีขาวเป็นโปรแกรม RocketDock
ส่วนที่เป็นผู้ชายหน้าตาดีๆ g#006อุ้มเด็กนั้นใช้ Rainmeter จ้า
น่ารักอ่ะ ><'

That's-Right!

• Newbie
  • *
  • #BLAQVERSION

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

win7 นี่ล่ะค่า แต่ว่ามันเป็นโปรแกรมเสิรม
แถบสีขาวเป็นโปรแกรม RocketDock
ส่วนที่เป็นผู้ชายหน้าตาดีๆ g#006อุ้มเด็กนั้นใช้ Rainmeter จ้า

ใช่รุ่นอะไรหรอครับ ทันสมัยจุงผมใช้รุ่นเก่าๆอยุ่เลยตั้งค่าไม่เปน  g#015 g#015

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

That's-Right!

• Newbie
  • *
  • #BLAQVERSION

ใช่รุ่นอะไรหรอครับ ทันสมัยจุงผมใช้รุ่นเก่าๆอยุ่เลยตั้งค่าไม่เปน  g#015 g#015

หมายถึงRocketDockกับRainmeterเหรอคะ g#034
RocketDockเค้าไปโลหดไอคอนมันมาอีกทีอ่า