GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กรณีศึกษา วัดใจทีมงาน กับการบริการ by InW_Sura

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
    g#006  เมื่อวานตอนไปส่งคุุก เห็นยืนข้างๆ ตัวแอส เทพเต้ยเหมือนกัน  แต่ไม่ใช่เต้ยเล่นหรอก เพราะตัวนี้ก็โดนแฮคมาอีกที ตั้งแต่ช่วงประมาเดือนมกรา-กุมภา  ตอนแรกไม่รู้หรอก เพราะแอดตัวเต้ยไว้ แล้วปกติเต้ยออนมาจะมาทัก แต่นี่ออนมาผิดปกติ ไม่มีทักเห็นคุยกับเพื่อนตัวส้ม  ก็เลยถามตัวส้มว่าใครออนตัวเต้ย  ไม่มีตอบ เลยซิบไป ถามว่าเต้ยหรอ แล้วเค้าตอบ ครับ   ซึ่งถ้าคนสนิทกัน ปกติจะไม่ใช่แบบนี้ ก็พอเดาๆว่าไม่ใช่เต้ยแน่
พอหลังงานเกมวันที่ 26-27 กุมภาพันธ์ ที่ลงทะเบียนแล้วได้หมวกเปาเปาแบบสีอ่ะ  เลยเห็นตัวส้ม ตัวเทพเต้ยพิมพ์มาว่า  "ได้ลงทะเบียนให้ ฟรังป่าว" ถึงตอนนั้นก็เข้าใจละ ถ้าใครรู้จักฟรัง ก็จะรู้กิตติศัพท์ดี ทหารจุ 6 เซิฟpk ก็โดนมาแล้ว ก็เลยตัดเพื่อนไป  จนมาได้คุยกับเต้ยจึงรู้ว่าโดนแฮค ล่าสุดโดนแฮคครั้งที่ 9 เต้ยเลยเลิกเล่นถาวร หลายเดือนแล้วเหมือนกัน... แต่ก็เข้ามาเล่นในบอร์ดบ้าง เต้ยโดนฟรังเล่นมาหลายรอบแล้วเหมือนกัน อย่ากรณี ที่แฮควอลอค ฟรังออนตัวเต้ยเดลของ ผ่านหลายทอดเหมือนกัน แต่ชื่อเต้ยขึ้นอันแรกๆอ่ะ
     ส่วนที่คุยกันในภาพ คนชื่อ เบน เบ๊น ไม่รู้จักเหมือนกัน

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
 g#043 พิมพ์ตกๆหล่นๆเยอะเลย

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

• Danube' •

• Newbie
  • *
  • 'un (:
มันยัง คืน กำไล ให้นะครับ ถ้าคนเลว ๆ ชั่ว ๆ มัน ไม่ คุยด้วยหรอกครับ
แหม มันทำได้ขนาดนี้
ก็เรียกได้ว่าโคตรเลวโคตรชั่วแล้วล่ะค่ะ

อย่าแส่ไปทุกเรื่อง
 :) น่าหมั่นไส้

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
มันยัง คืน กำไล ให้นะครับ ถ้าคนเลว ๆ ชั่ว ๆ มัน ไม่ คุยด้วยหรอกครับ
ก็เรียกได้ว่าโคตรเลวโคตรชั่วแล้วล่ะค่ะ

ที่มันคืนให้เพราะคิดว่าจะพ้นความผิดมั้งครับเนี้ย  g#037

[N]z.

• M-LEG..!?

ที่มันคืนให้เพราะคิดว่าจะพ้นความผิดมั้งครับเนี้ย  g#037

จะเรียนแกล้งทำน่าสงสารตัวเองไม่รู้ว่าไอดีที่ซื้อมา เป็นไอดีที่แฮคมา แล้วคืนของนิดหน่อย เพื่อความสมจริงละอ้างว่าถ้าคืนหมด

จะไม่มีไรแดกแล้ว พอคนเห็นใจเขาจะได้ไม่ไปแจ้งตำรวจให้มาลากเข้าตาราง

g#037 g#037

Buzaba`

• แด๊นนนนน

จะเรียนแกล้งทำน่าสงสารตัวเองไม่รู้ว่าไอดีที่ซื้อมา เป็นไอดีที่แฮคมา แล้วคืนของนิดหน่อย เพื่อความสมจริงละอ้างว่าถ้าคืนหมด

จะไม่มีไรแดกแล้ว พอคนเห็นใจเขาจะได้ไม่ไปแจ้งตำรวจให้มาลากเข้าตาราง

g#037 g#037

เพื่อความสมจริงสมจัง  #038

[N]z.

• M-LEG..!?

g#037 g#037

เพื่อความสมจริงสมจัง  #038

และความน่าสมเพช เอ้ยน่าสงสาร  g#019 g#019

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠

• Jr. Member
  • **
  • [ตามหาพี่ไออ์] ^^ เข้ามาดูทุกวันจ้า ^^

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
นิสัยยังพอเปลี่ยนได้ แต่สันดานข้างในมันเปลี่ยนกันยาก woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• แด๊นนนนน
นิสัยยังพอเปลี่ยนได้ แต่สันดานข้างในมันเปลี่ยนกันยาก woon_5555

ติดตัวแต่กำเนิด หรือขัดเกลาตอนโตกันนะ  #038

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
เห็นเพื่อนๆเจอแฮคหลายคนเลย พอแฟนเรามาโดนแฮคนี่ เริ่มรู้สึกว่าทำไมมันถึงโดนกันได้ง่ายๆแบบนี้
แล้วมันยังลอยนวลทำต่อไปเรื่อยๆ ไม่ไหวหรอกมั้ง สักวันอาจเป็นเรา อยากจะสาวไปถึงคนทำ นี่มันทำจนเป็นมืออาชีพได้เลยนะ 
ส่วนเรื่องที่คุยในรูป ชื่อเบ๊นหรือไรยืนยันไม่ได้หรอก แต่เห็นแอส Inw_TUEY มาเดลของจากตัว InW_Sura ต่อหน้าต่อตาคนเป็นสิบเลย
ถ้าเปิดเอฟเฟคจะมีรูปเอฟเฟคตอนเดลของ ทำชั่วมันไม่ได้ดีหรอก อย่าคิดว่าจะนอนหลับฝันสบาย แล้วตื่นขึ้นมาทำใหม่ด้วยความเคยชิน
สักวันจะได้ไปนอนนับซี่ลูกกรงในคุกเล่น มีความสามารถแต่ใช้ในทางที่ผิด น่าสมเพซ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์