GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม ~ ll T R /\ Ns F o R lvl E Rs. ณ ที่เจอกัน

Everlasting love

• Jr. Member
  • **

l3ut ~ II

• Full Member
แนว  :)
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

• ฮฮฮฮฮ.ล ’

• **
  • เมียเจมส์จิ
คิดถึงคนเก่าๆตั้งแต่ก่อตั้งสมาคม  :D

แต่เสียดายเราออกไปหลายปีละ

ขอโทษด้วยที่ตั้งชื่อกิลผิด =w=''

~LolitaKaren~

• **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา
ชอบจังเลยค่ะ เราชอบtransformers มากๆเลยนะ กิลนี้อยู่ที่เซิร์ฟไหนหรอ??

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
ชอบจังเลยค่ะ เราชอบtransformers มากๆเลยนะ กิลนี้อยู่ที่เซิร์ฟไหนหรอ??
สวรรค์ครับ
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
กิว ตั้งก่อนผมมาอยู่ ^^

คิดถึงวันหาเหรียญ 55 นับกันจริงๆกิลนี้สองปีแล้วนะ
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

• **

• **

142_455

• Newbie
  • *
                             ถึงกิลจะไม่มีใครออน  แต่หนังยังมีคนดูอยู่นะ  ;D

http://www.youtube.com/watch?v=kHRf01Gjosk&feature=fvsr
                                                   Transformers 3
ไม่คิดเลยว่าจักเข้ามาเม้น อยุ่ 555+
ต้องเข้ามาเม้นอยู่แล้ว  เกิดจากกิลนี้ :D