GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปรับปรุงยกเครื่องสกิล "ผอบใหม่" ไฉไลกว่าเดิม !!

Nu'Top

• Newbie
  • *
  • มั่ยสวย-มั่ยน่าลั๊ค-เหมือนครัยๆ

Allure`

• Jr. Member
  • **
  • it's not okay to be..
กบเวล95นู๋กลายเปน โชคเชียดูดเลือด
กากได้ใจ TT

อสูรเทวะ

• **
เสียใจมาก ที่ผอม กระรอกของผม ที่เวลมากับมือ เชียร์ โชค เพิ่มโจม เวล 90+ โดนปรับ โดย สุ่มสกิลใหม่ ได้สกิล

กาก  ผมยังยืนยันคำเดิมว่า ทั้งๆ ที่สกิล เพิ่มโจมของสายกำลังแบบใหม่มันก็มี แล้วทำไมคนที่มีสกิล เพิ่มโจมตีของสาย

กำลังเดิม ถึงไม่ได้สิทธิ ในการคงไว้ อย่างน้อยก็น่าจะให้เลือกได้ว่า จะให้สุ่มหรือคงเอาไว้

เซงมาก ตอนนี้  woon_angry

CacAloz

• Full Member
ทดลองใช้กันก่อนครับ สกิลใหม่ๆ อาจจะไม่กากอยากที่เห็นก็ได้นะครับ  g#024

♫.ตaoดLวaา.♫

• Newbie
  • *
ทดลองใช้กันก่อนครับ สกิลใหม่ๆ อาจจะไม่กากอยากที่เห็นก็ได้นะครับ  g#024

ลองหมดแล้ว มี13ตัว กากไป12 เหลือตัวเดียวยังพอใช้เวลได้ อุตส่าซื้อตุนพาเวลเก็บใว้

สรุป ... โดยรวมกาก.!!

Nu'Top

• Newbie
  • *
  • มั่ยสวย-มั่ยน่าลั๊ค-เหมือนครัยๆ

jackjj2012

• Newbie
  • *
ไฉไลตรงไหนนี่ woon_huh ผอบกากกว่าเดิมอีกผอบเดิม เชียร์ โชค เพิ่มโจมตี ตีมอนทีมันเพิ่มโป้ะ12-14k พอปรับใหม่    เชียร์ โชค เพิ่มแม่น เพิ่มโป้ะเหลือ8-10k นี่นะไฉไลเซงโครตจากตีมอน2ทีตายกลายเป็น4ทีตายเปลืองหมุดเพิ่มขึ้นอีกเซงฉิบ

KärÑ

• **
  • เเว๊นบ่างเร่นบ่าง вч KärÑ
ทำไจนะคั่บ ของเรายังกาก เรย

ลิงผม เวล69 ฟู+ขน+สุน  เปน เชีย+ขน+777  ผมยังไม่เสีย ไจ่ เรยคั่บ

fon_munkong

• Newbie
  • *
พัฒนาการความคล่องตัว------เพิ่มความแม่นยำ 2 เพิ่มความต่อเนื่อง 1 ต่อระดับของคู่หู(ไม่เกินระดับของเจ้าของ)-----Passive
คู่หูเพิ่มความต่อเนื่อง---------เพิ่มความต่อเนื่อง 0.5 ต่อระดับของคู่หู(ไม่เกินระดับของเจ้าของ) เป็นระยะเวลา 30 วินาที------Buff Support

อันนี้ อยากถามว่า ทำไม สกิลของคู่หู่ที่ได้ทักษะพัฒนา มี2สกิล แต่ได้ค่าเพิ่มต่อเนื่อง 1ต่อระดับคู่หู่ แต่ทำไมสกิลเพิ่มความต่อเนื่อง เพิ่มแต่ 0.5เอง ละคะ

ไม่เห็นมีความสมดุลตรงไหนเลย ได้บัฟแค่1อย่าง แถมได้น้อยกว่าอีก

ปิศาจ

อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

GangstaR

• **

nnnnn

• -_____-
  • :D
กบเวล95นู๋กลายเปน โชคเชียดูดเลือด
กากได้ใจ TT

เหมือนกันเลย เพิ่มเร้ว เป้นดูดเลือด = ='

BloodMoon

• Newbie
  • *

ถ้าผอบเวลไม่ 98 จะ 99 ก็จะไม่รู้สึกอะไรหรอกนะ  ปรับได้กากมาก ห่วยแตก   เอาสกิลเดิมคืนมา  หรือไม่ก็ ทำโซลรีสกิลผอบมาขายเลยสิ  อยากได้ตังค์จากคนเล่นนักไม่ใช่หรอ ชอบเอาใจแต่คนรวยๆ อะ  ทำออกมาเลย จะยอมเสียเงินซื้อ เพื่อที่่จะได้สกิลที่ต้องการ    g#030 g#030 g#030 g#030 g#030