GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอจีอาสา boss-max05 มันเดินไล่ส่งคุกคนมั่วหมดเลย

nightjusmin

• Full Member
ไม่มีเสียงตอบรับใดๆจากทีมงาน สงสัยโดนปลดตกงานกันหมดแร้วมั้ง  g#037 g#037 g#037

TAMA

• Sr. Member
ตัวละคร Boss-Max05 เซิร์ฟเวอร์ ใต้พิภพ

ทีมงานได้ทำการยึดอำนาจ ระดับจีเอ็มอาสาออกแล้ว

ส่วนบทลงโทษ จะมีการประชุมในวันจันทร์ครับ

Ninenoiiz_.

ตัวละคร Boss-Max05 เซิร์ฟเวอร์ ใต้พิภพ

ทีมงานได้ทำการยึดอำนาจ ระดับจีเอ็มอาสาออกแล้ว

ส่วนบทลงโทษ จะมีการประชุมในวันจันทร์ครับ
แบบนี้คนเดือดร้อนเยอะนะครับ บทลงโทษก็แบนถาวรไปเลย ดูแบบอวตารสิ แค่ใช้คำสั่งจีเอมอาสาเดลของแค่นี้ปลดแบนถาวร ทั้งๆที่มันไม่เหนจะมีหมาตัวไหนเดือดร้อน

boss-max05

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ผมโดนแฮคนะครับ กำลังขอให้ทีมงานเร่งตรวจสอบ ขออภัยด้วยครับ

iam_benz

• **
  • ฿enNiie
จิงๆแล้ว

id ไม่ควรให้ใครรุ้นะ ถึงจะเป็นแฟน ก้เหอะ (พวกคบกัน หวังผลประโยชน์ มีเยอะแยะไป)

แล้วอีกอย่าง id ของคุณ มีตัวละครที่เป็น  จีเอ็มอาสา  อยู่

ยิ่งไม่ควรเลยที่จะไว้ใจ หรือ ให้ใคร รู้ id ของคุณ

เพราะคนๆนั้น มันจะ เหลิงในอำนาจที่มันมีอยู่  แล้วทำอย่างที่ทำนี้ไง

boss-max05

• **
อยากจะทราบว่า เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น อยากให้ผมทำอะไร เพื่อเป็นการขอโทษครับ??

boss-max05

• **

nightjusmin

อยากจะทราบว่า เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น อยากให้ผมทำอะไร เพื่อเป็นการขอโทษครับ??
ระงับไอดีถาวร  g#032 g#032 g#032

thonson

ต้องมีหลักฐาน

สบายตูละ สมัยหน้าผ๊มจะลงสมัครจีเอ็มอาสา  g#009

ได้แล้วช่วยเดินส่งคุกตอนกิลวอร์ด้วยนะคับ ท่าจะสนุก เอาใจช่วย woon_love

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
แล้วก็ขอชี้แจงอีกเรื่อง เขาไม่ใช่แฟนผมนะครับ

เมื่อวานนี้เวลาประมาณ ทุ่มกว่าๆ เบลเป็นคนซิบขอเหรียญรางวัลจากจีบอส แล้วคนที่ซิบกลับเค้าบอกว่า เป็นแฟนบอส ชื่อนิว อาชีพแอส จุ 6 บอกว่า ออนเอาประจุให้บอสค่ะ แล้วให้เหรียญมา 200เหรียญ แล้วก็เอาตัวจีบอส ส่งเบลกับเพื่อนๆ กลุ่มหนึ่งลงมาในห้องกิจกรรม ทุกคนก็คิดว่า เบลเป็นคนส่งเค้าลงมา ก็เกือบโดนยำไปเหมือนกัน

พอเบลจัดกิจกรรมเค้าเอาตัวของบอสใช้สกิลอาสา ส่งตัวเองลงมารับรางวัล เพื่อนๆที่เค้ารอรับรางวัลอยู่ก็สงสัยว่า ลงมาได้ยังไง

โดยส่วนตัวรู้ดีว่าจีบอสไม่ใช่คนแบบนี้เพราะเห็นจะสมัครจีอาสารุ่นต่อไป แต่ก็คิดโมโหเหมือนกันว่า เอาไปให้คนอื่นออนแบบนี้ เพื่อนๆก็เดือดร้อน ถ้าเข้าใจอะไรผิดไปก็ขอโทษด้วยนะคะ เพราะผู้หญิงคนนั้นเค้าอ้างว่าเป็นแฟนเลยไม่ได้นึกเอะใจอะไร ถ้าจีบอสจะสมัครจีอาสาคราวหน้า แนะนำว่า ใช้ตัวละครตัวอื่นดีกว่าค่ะ
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ