GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เค้าดูถูกผม!นรก

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *
ที่บอกว่าสู้ไม่ไหวนี่ ขอโทดทีนะคะ จากใจหรือตอแหล!!

เพราะดูจากการที่คุณเล่นนรกมาแล้ว แค่พี่เราเดินผ่านโกเลมก้อมาแปลงม่อนใส่ ทั้งๆที่เราก้อแค่เดินผ่าน

แล้วยังตีบอสอีก เราตีตั้งนาน อยู่ๆคุณมาแปลงม่อนใส่ฆ่าเราและแย่งบอสไป

ถามอีกทีนะคะ กากหรือ ตอแหล!!

ไม่ได้ด่านะคะ ถาม

ปล.ผู้หญิง ตอแหล!! นั้นธรรมชาติ แต่ผู้ชายนี่ซิ ..  (คิดเอาเองนะจ๊ะ ไม่ได้สื่ออะไรเลย^^)

เริ่มก่อนเหนๆอะพวกตอแหลอะ  g#037
นั่นดิ อุส่าอยู่เฉยๆๆละนะ ยังมาปากมากอีก เล่นเกมเล่นไห้สนุกไม่ไช่เก่งแต่ด่า

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ที่บอกว่าสู้ไม่ไหวนี่ ขอโทดทีนะคะ จากใจหรือตอแหล!!

เพราะดูจากการที่คุณเล่นนรกมาแล้ว แค่พี่เราเดินผ่านโกเลมก้อมาแปลงม่อนใส่ ทั้งๆที่เราก้อแค่เดินผ่าน

แล้วยังตีบอสอีก เราตีตั้งนาน อยู่ๆคุณมาแปลงม่อนใส่ฆ่าเราและแย่งบอสไป

ถามอีกทีนะคะ กากหรือ ตอแหล!!

ไม่ได้ด่านะคะ ถาม

ปล.ผู้หญิง ตอแหล!! นั้นธรรมชาติ แต่ผู้ชายนี่ซิ ..  (คิดเอาเองนะจ๊ะ ไม่ได้สื่ออะไรเลย^^)

เริ่มก่อนเหนๆอะพวกตอแหลอะ  g#037
นั่นดิ อุส่าอยู่เฉยๆๆละนะ ยังมาปากมากอีก เล่นเกมเล่นไห้สนุกไม่ไช่เก่งแต่ด่า

ยังมีหน้ามาว่าคนอื่น หน้าด้าน!!

♥ น้องเอ :)'

พวกผมไม่ทำไครก่อนหรอกนะคับ ที่ลงบอดเพราะโดนมาก่อน แค่นั้นเอง แต่ผมเจ็บจิงๆๆนะ T^T
น้องเอโดนก่ากาก มา เป้น ร้อย ๆ รอบแระ g#001 คิดในจัย ตุกากแล้วไงว้า มันหนักหัวมุงหยอ เดะตุเทพขึ้นมามุงจะรุสึกอิ Sud อิ ดoก
[/size][/color]

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
พวกผมไม่ทำไครก่อนหรอกนะคับ ที่ลงบอดเพราะโดนมาก่อน แค่นั้นเอง แต่ผมเจ็บจิงๆๆนะ T^T
น้องเอโดนก่ากาก มา เป้น ร้อย ๆ รอบแระ g#001 คิดในจัย ตุกากแล้วไงว้า มันหนักหัวมุงหยอ เดะตุเทพขึ้นมามุงจะรุสึกอิ Sud อิ ดoก

บอกตรงๆ แค่กากมันเสียความรู้สึกนะ  g#014

♥ น้องเอ :)'

บอกตรงๆ แค่กากมันเสียความรู้สึกนะ  g#014

ช่าย ๆ เสียความรู้สึก มันรู้สึก "น้อยจัย" แล้วก็จะรู้สึก "ไม่อยากสู้ต่อ" แล้วก้คิดว่า "เรากากจิงอย่างที่มันพูดหรือป่าวเราศุ้มันไม่ได้เลยนินาเราก็คงกากอย่างที่มันบอก" จากนั้น น้อเงอก็จะ "หนีออกแบท" หรือไม่ก็ ทันทุรันสุ้ต่อ g#001
- น้องเอ น้อยจัย นะ g#001

Ninenoiiz_.

• Full Member
ขี้ฟ้องจังเลยย เลิกๆไปเถอ ใครง้อหว่า  woon_5555 woon_5555

'~ คุณอิ๊๋J ~'

• Newbie
  • *
ไ่ม่ทำใครก่อนเลยเนอะ

แค่ชอบวิ่งไปฟ้องจีmคนแรก

^^

scissors สุนัขที่ไหน มันเริ่มลงบอทก่อนก่วา ^^ (คำว่าสุนัข เป็นคำที่คนชั้นสูงใช้กัน หวังว่าไม่หยาบ ^^)

Ninenoiiz_.

ตอเเหลเอาไปเลยที่1ผมยกให้ คิคิ woon_sunny

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

Buzaba`

• แด๊นนนนน
แรปบน ๆ มันแพร่มไรกันอะ ข้าวผัดอร่อยวะ  g#022

Buzaba`

• แด๊นนนนน
ตอแหลจังเรยอะ !!

(ดูเมียแต่งยุนะ)

Ninenoiiz_.

น้องเอ เงียบๆ ไป เถอ ยุ่ บน สวรรไปอะดีเเล้วขี้เกียจขึ้นไปฆ่า  g#031 g#031

Buzaba`

• แด๊นนนนน
เก่งจิงๆวุ้ย  g#035

(พระเอกมันเก่งอะ สาวชอบ)

teukteuky

• Jr. Member
  • **