GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อะไรว่ะกิวชิวชิวมาฆ่าคนไม่มีทางสู้

lucifer001

• Newbie
  • *
อะไรว่ะกิวชิวชิวมาฆ่าคนไม่มีทางสู้
เป็นอะไรมาฆ่าคนไม่มีทางสู้คนจะเวล
เทรจุสีแดงชื่อShimiShimi
กิวชิวชิวช่วยดูแลหน่อยมาเกรียนแมพถ้ำหมี
มาเกรียนคนไม่มีทางสู้ g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035

oh_RaymonDD

• Full Member
เอ่อ ชิว ๆ ปกติไม่ทำใครก่อนนะคับ นายไปสะกิดกิลชิว ๆ ก่อนรึป่าว  woon_555 woon_555
ผมก้อเปน 1 ในกิลชิว ๆ น่ะ พอดีไม่เคยเหนชิล ๆ ตีใครก่อน

oh_RaymonDD

idevilkill1

• Newbie
  • *
มันก๊ไม่แน่หรอชิว ๆ ยังเคยตีผมก่อนเรยผมอยู่กิล อีโว -No Limit- ณ เซิฟ ใต้พิภพ

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
ก็กิลอริ  นิครับ เข้ากิลอื่นควรจะ เข้าเมืองตาริ่วต้องริ่วตาตามครับ

Clp. Pnp.

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • Jr. Member
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
ชิลชิลชอบตีคนไม่มีทางสู้ สร้างคาเดทจะปั้นพระเวลอยู่ดีๆมาตี รู้สึกจะชื่อเหมือนเกมว่า ซิมซิมมิ เนี่ยเเหละ  woon_angry
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม