GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[GM]สนใจทางนี้หน่อย เห็นใจเด็กเรียนหน่อย

AuN'z4EveR

• ก้าวไปบนวิถ๊แห่งสวรรค์แล้วจปกครองทุกสิ่ง>>AuN'z4EveR
  • Newbie
  • *
  • ก้าวไปบนวิถ๊แห่งสวรรค์แล้วจงปกครองทุกสิ่ง>>AuN'z4EveR
ขอให้ g#046 ลงพิจารณาตำแหน่งใหม่อีกที่
เนื่องด้วย กระผมก้อเป็นนักเรียนที่ยังคงต้องศึกษายุ และส่วนใหญ่แล้วคนที่เล่นเกมนี้ก้อเป็นเด็กที่เรียนยุ ส่วนมากกิจกรรมที่ทางทีมนั้นได้จัดจะเป็นเวลา ดึกๆ สะเป็นส่วนมาก และของที่แจกส่วนมาจะมีจำนวนจำกัดต่อวันและจะไม่เพียงพอสำหรับผู้เล่นที่ไปโรงเรียนแล้วกลับมาๆ และต้องรอจนกว่าจะ 00.00 ของวันถัดไปซึ่งจะทำให้ผู้เล่นต้องรอเวลา และยังต้องตื่นเช้าเพื่อไปโรงเรียน กระผมจึงขอให้ทีมลองพิจารณา สิ่งนี้ดูค่าบ ๆ อีกอย่าเกมนี้ยังไม่ดึงดูดความสนใจของคนส่วนมากพอ ยังมีของรางวัลสำหรับผู้เล่นใหม่ยังไม่ดีเท่าที่เค้า ลองพิจาณาดูนะค่าบ
   g#001

ก้าวไปบนวิถีแห่งสวรรค์เพื่อปกครองทุกสิ่ง >>AuNz4EveR<<
ก้าวไปบนวิถ๊แห่งสวรรค์แล้วจงปกครองทุกสิ่ง>>AuN'z4EveR

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ไม่ทราบเล่นแบบ Fb หรือว่าติดตั้งค่ะ

ถ้าแบบติดตั้งเรามีกิจกรรมมาให้เล่นตลอดนะค่ะ

AuN'z4EveR

• ก้าวไปบนวิถ๊แห่งสวรรค์แล้วจปกครองทุกสิ่ง>>AuN'z4EveR
  • Newbie
  • *
  • ก้าวไปบนวิถ๊แห่งสวรรค์แล้วจงปกครองทุกสิ่ง>>AuN'z4EveR
ไม่ทราบเล่นแบบ Fb หรือว่าติดตั้งค่ะ

ถ้าแบบติดตั้งเรามีกิจกรรมมาให้เล่นตลอดนะค่ะ

ติดตั้งค่าบ แต่ว่าส่วนมากกิจกรรมจะยุช่วงกลางคืน - ดึก อะค่าบ
ก้าวไปบนวิถ๊แห่งสวรรค์แล้วจงปกครองทุกสิ่ง>>AuN'z4EveR

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
รบกวนช่วยยกตัวอย่างกิจกรรมที่บอกว่าดึกเพื่อทีมงานจะได้เป็นแนวทาง หน่อยนะครับ

เพราะโดยปกติแล้ว กิจกรรมที่จะอยู่ช่วง 4 - 5 ทุ่มนั้นจะเป็นกิจกรรมในวันหยุด เสาร์ - อาทิตย์ ครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า