GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากได้แมพว่างๆใครรุ่บอกที

DarkFenix555

• Newbie
  • *
 g#019 g#043 พอดีผมอยากได้แมพอสุราที่ไม่ค่อยมีคนไปแล้สมอนไม่ค่อยโหดอ่าครับจะำปปั้ม c3ศาตราเทพสักหน่อยนะครับช่วยทีน้า g#004 g#004 g#004

¥ ňøø ñäñ ¥

• Jr. Member
  • **
ลองไปที่ป่าดงดิบ เขตร้อนหรือยังคะ แมพจะคร้ายๆกับลับแลอ่ะค่ะ

• Newbie
  • *
 g#020 g#020 g#020เอิ่มเดียวโดนมอนตบตายครับกากอยุ่เบย g#002 g#002

¥ ňøø ñäñ ¥

• **
นี่นั้นมอนกากจ้าา ทางไปคือเข้าแมพหมู่บ้านบางกระท่อม แล้วลงไปเรื่อยๆอ่าจ้ะ มีพวกกระรอกอ่าจ้ะ หรือไม่ ถ้าไหวก่ต้องลองไปทะเลทรายดูนะ มอนจะเปนพวก ฉลามทราย แต่ว่าต้องระวังเพราะเค้าล่ามินิกันเยอะ

• Newbie
  • *
 woon_sad1 woon_sad1 อยากบอกว่าตั้งแต่คนทรงมาก็มีคนทรงไปเวลที่นั้นด้วยโดนเกรียนมาบ่อยละครับ woon_cry ตอนแรกผมไปถำ้ใต้นำ้แล้วก็โดนเกรียนแล้วก็ไปที่นั้นแล้วก็โดนเกรียน g#002 g#002

เฉยๆ

• **
แนะนำ แผนที่ยกก๊วนคับ

คนเดียว สบายๆ ชิวๆ  woon_555

• Newbie
  • *
 woon_shock 1mเลยนะครับว่าแต่มันอยุ่นานเท่าไหร่หรอครับ

UK♥JP{AsaKiku}บันไซ!!

• kiku เฮตาเลีย บันซายยย
  • Newbie
  • *
ลงบ่อคะ ไม่มีคนแน่ ถ้ามีก็มีแต่คนตัดไม้  woon_555