GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชีวิตและความรักของผม (สุธิชัย บุญหล้า)

สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมชื่อฟิมล์นะครับ เซิร์ฟที่เล่นเป็นหลักคือนรกนะครับ ตอนสมัยผม ม.1 ผมได้แอบรักผู้หญิงคนนึง ชื่อ นิด้า แต่ผมไม่กล้าบอกรัก ด้วยเหตุผลหลายๆอย่าง คือนิด้า ทั้งสวย รวย เรียนเก่ง แต่ผมไม่มีอะไรเลย หน้าก็เหี้ย จน ม.2 ผมตัดสินใจ จะไปบอกรักนิด้า แต่มีผู้ชายคนนึง ชื่อ เค มาบอกผม ว่า อย่ายุ่งกับนิด้า นิด้าเป็นแฟนกู ถ้าไปยุ่งจะกระทืบ ซึ่งผมกลัวมาก เลยต้องตัดใจจากนิด้า เมื่อตอนปิดเทอม ม.3 ผมได้กลับมาเล่นอสุราเซิร์ฟนรก เจอเพื่อนๆมากมาย และได้เจอกับผู้หญิงคนนึง ชื่อว่า เน ผมรักเนมากตั้งแต่ผมเจอกับเนครั้งแรก แบบว่าไม่สามารถอธิบายเป็นคำพูดได้ ผมกับเนคบกันได้ สองเดือน จนเมื่อ3วันที่ผ่านมา เพื่อนผมมาจากเซิร์ฟอวตาร ชื่อว่า เฟี้ยว เฟี้ยวได้มาบอกผมว่า เน อะ เป็นกระเทย ผมก็ไม่รู้จะทำยังไง ผมก็คิดในใจว่า เป็นกระเทยแล้วไง ในเมื่อผมรัก มันผิดไหม ถ้าผมจะยอมเป็นเกย์เพื่อเน ผมเลยไปถามเนตรงๆ ว่าเป็นกระเทยจริงไหม เน ก็ไม่ได้ตอบอะไร แล้วก็เลิกเล่นไปเลย ตอนนี้ผมเสียใจมาก ผมไม่เข้าใจทำไมเนต้องเลิกเล่น

ถ้าเนมาอ่าน ให้เนรู้ไว้นะ ว่าฟิมล์ยังรักเนมาก อยากให้เนกลับมาอยู่กับฟิมล์ถึงมันจะเป็นแค่เกมส์ก็เถอะ ฟิมล์พร้อมทำทุกอย่างเพื่อเนนะ

ปล. ฟิมล์ รัก เน เสมอนะ  woon_cry woon_cry

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

#. Mondayz' D :')

• Jr. Member
  • **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
เซ็งหวะ ปล่อยตกไปเลยนะอย่าปั้ม

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥

แต่ก่อนมีเนใกล้ๆสุขใจแค่ไหน แต่ก่อนรักกันยังไง เนกับฟิมพบกันที่ไหน ถ้าหากเค้าถามว่ารักเนได้แค่ไหน ถ้าอยากรู้ว่าทำไม นั้นแหละสิ่งที่ฟิมจะตอบคำถาม วันที่เนเลิกไป ฟิมไม่อยากจำ

แต่ก่อนมีเนใกล้ๆสุขใจแค่ไหน แต่ก่อนรักกันยังไง เนกับฟิมพบกันที่ไหน ถ้าหากเค้าถามว่ารักเนได้แค่ไหน ถ้าอยากรู้ว่าทำไม นั้นแหละสิ่งที่ฟิมจะตอบคำถาม วันที่เนเลิกไป ฟิมไม่อยากจำ

g#002 g#002 g#002 g#002
Never mind .

กลับมานะ ขอ เน คืนกลับมา ได้รึเปล่า มาอยู่กับ ฟิมล์ ก่อน
อย่าพึ่งหนี ฟิมล์ ไป ได้ยินไหมว่ารัก เน หมดใจ โว้ โห . .
จะกี่ล้านกี่หมื่น ก็พร้อมจ่าย จะซื้อ เน คืนไม่ให้ไปเท่าไหร่ก็ยอม  g#002

Never mind .

กลับมาได้ไหม กลับมาหากัน กลับมารักฟิม คนที่ รัก เน หมดใจ