GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ระวัง!!! โปรอสุราเช่นนี้ - -*

พอดีชอบด่าตรงๆอะนะ ไม่ชอบด่าทางอ้อม

เขาเรียกคนไร้มารยาทครับ  g#035 g#035 g#035 g#035
ไม่ชอบตอแหล

ตามสบายครับเพราะถ้าคุณด่าคนทางอ้อมทั้งๆที่นิสัยคุณเป็นเเบบนั้นก็เเสดงว่า ตอเเหล นั้นเเหละครับ
จะสื่ออะไรหรอไม่เข้าใจ

-BeaterX-

• Jr. Member
  • **
พอดีชอบด่าตรงๆอะนะ ไม่ชอบด่าทางอ้อม

เขาเรียกคนไร้มารยาทครับ  g#035 g#035 g#035 g#035
ไม่ชอบตอแหล

ตามสบายครับเพราะถ้าคุณด่าคนทางอ้อมทั้งๆที่นิสัยคุณเป็นเเบบนั้นก็เเสดงว่า ตอเเหล นั้นเเหละครับ

ก็ไม่รู้สิน่ะครับ.....เอาเป็นว่าจบเเค่นี้ก็พอเเล้วกันขี้เกียจมานั่งเถียงรำคาญ+เหนื่อย woon_sunny

ไม่ชอบตอแหล

ก็ไม่รู้สิน่ะครับ.....เอาเป็นว่าจบเเค่นี้ก็พอเเล้วกันขี้เกียจมานั่งเถียงรำคาญ+เหนื่อย woon_sunny
งั้นก็โง่ต่อไป

•Baitong•

• วันเวลาเก่าๆไม่เคยหวนกลับ , มีเเต่เช้าวันใหม่ที่มาทุกวันทั้งปี , ซึ่งก็ดีเเล้ว
  • Newbie
  • *

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
ใคมัน พิมพ์ วะ ไม่ค่อยจะคิด เลย "ไม่เส้นทำไรได้"

แบบนี้แถวบ้านเรียกหาเรื่อง + กวนตรีน
Never mind .

untitled

• Sr. Member
ว่าไอฟรังทำโปรไม่ได้ แล้วที่เดือดร้อนทั้งเซิฟละมันอะไรกัน 5555555555555555555555555555

-BeaterX-

• **
ว่าไอฟรังทำโปรไม่ได้ แล้วที่เดือดร้อนทั้งเซิฟละมันอะไรกัน 5555555555555555555555555555

ไม่ได้ว่าๆทำไม่ได้ครับเเต่เเค่สอบถามว่าทำได้จริงหรือเปล่าถ้าทำได้จริงเเล้วตอนนี้ถูกจีเอ็มบล็อกไปยังเเค่นั้น

ไม่ได้ว่าๆทำไม่ได้ครับเเต่เเค่สอบถามว่าทำได้จริงหรือเปล่าถ้าทำได้จริงเเล้วตอนนี้ถูกจีเอ็มบล็อกไปยังเเค่นั้น
  CE ทำง่ายๆครับ แต่ผมทำไม่เป็น แล้วCE รู้สึกมันมี วิธีแก้ให้ไม่ไห้ใช้อยู่นะแต่ต้องย้ายข้อมูลโรมมิ่งอะไร

สักอย่างป่าว ลืมละ  woon_5555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
การจะใช้โปรนี้แฮ๊กได้นั้น คนใช้ต้องรู้ว่าจุดไหนที่เป็นบัคหรือช่องโหว่ของเกมส์ เช่นรู้ว่าข้อมูลตัวใดในเกมส์นี้ใช้การจำค่าจากทางฝั่งเครื่องผู้ใช้และไม่ได้ตรวจสอบค่าเดิมจากฝั่งเซฟเวอร์ เราก็ทำการเปลี่ยนตัวเลขนั้นในเครื่องเราเพื่อส่งให้ไปเปลี่ยนค่าในฝั่งเซฟเวอร์ ถ้าใครหาเจอหรือทำสำเร็จ ก็หมายความว่าแฮ็กสำเร็จที่เหลือก็รอวันโดนจับได้เท่านั้นล่ะ 555+

ผมมองว่าถ้าโปรแกรมเมอร์ที่พัฒนาเกมส์นี้ไม่ได้ใส่ใจตรงนี้ก็อาจมีช่องโหว่หหลุดมาได้ล่ะน่ะ แต่โดยปกติแล้วข้อมูลทุกอย่างจะอยู่ที่เซฟเวอร์เท่านั้นแหละมีแค่บางเกมสเท่านั้นล่ะที่ไม่ได้จำค่าที่เซฟเวอร์

แต่การเปลี่ยนค่าพวกนี้มันก็มีผลน่ะ เช่นเปลี่ยนเลขแล้วเซฟภาพไปแจ้งเท็จได้ แต่เรื่องนั้นจีเอ็มมีล็อคที่ตรวจสอบได้อยู่ใครทะลึ่งแจ้งไปแบนถาวรแน่ (ควรจะโดน)

ที่ตั้งกระทู้เตือนมาถือว่าสมควรแล้วครับ ระวังไว้ก่อน เพราะถ้าใช้ได้จริงแล้วคนก็จะแห่กันไปใช้แล้วถึงตอนนั้นคุณจะทำใจแบนลูกค้าทั้งหลายกว่า 90% (ความเชื่อส่วนตัว) ได้หรือป่าว 555+ 
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

garnman

• **
ส่งสัยคงต้องให้เรียนหลักสูตรโตไปไม่โกง woon_555 woon_555