GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดราม่าเพื่อจีเอ็มสะหน่อย

สวัสดี ครับก่อนอื่นขอบอกก่อนเลย น่ะครับ ว่าผมชักทนไม่ไว้แล้วกับเกมนี้ เพราะอะไรมาดูกัน
1.เรื่องบัคพีเคที่แก้ผิดแก้ถูกแก้บัคสดก็มาติดพีเคแล้วตีไม่ได้อีกตกลงพี่ท่านทำอะไรอยู่
2.เรื่องการอัพเดพประจำวันพุธนอกจากขายของแล้วพี่ท่านทำอะไรบ้างกับเซิฟที่โรล+บัค
3.เอายา*200และ*300มาขาย แต่ก่อนบอกเทศกาลเดี้ยวนี้ขายจนเปื่อยจะแก้ปัยหาราคาของแพงหรือจะขายของเนาะพี่ครับ
4.เอายา*200กับ*300ออกมาจนคน จุ 6 เต็มไปหมด อันนี้ไม่ว่ากัน  แต่แล้วพี่จีเคยนึกไหมว่าเขาเหล่านั้นจะทำอะไรต่อไปนอกจากนั่งไปวันๆกับกิจกรรมโกยแนบรุ้นพระเจ้าเห่าบังเกิด
5.เอาของมาให้ลองใช้อย่างอำพัน พี่ครับถ้าของเขาเทพกันทั้งเซิฟ อ่ะมันก็ดี น่ะ อันนี้ไม่ว่า แต่ก็แบบเดิมเก่งไปทำไมในเมื่อวันๆก็นั่งขายของ
6.ปีๆหนึ่งกิจกรรมที่เห็นว่ามีผมก็รู้ว่าวันไหนบ้างโดยคราวจากที่เคยเล่นมานาน  แต่ของแนวใหม่ๆกับของที่ไม่เดิมๆได้ไหม เกมอื่นที่มาทีหลังมันแซงไปแล้วพี่น้อง
สุดท้ายนี้ขอมอบกลอนที่เข้าบ้างไม่เข้าบ้างให้ฟังเพื่อจะได้สนุก

อันของเก่าปัญหาเดิมไม่เคยแก้
มันก็แย่ลงอยู่แล้วนี้กระไหน
ทุกวันพุธรอสนุกลุ้นในใจ
ผลสุดท้ายลุ้นแทบตายได้ขายของ