GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ สำหรับถามตอบ ทุกอาชีพ วิธีการเล่น การใส่ไอเทม การเก็บเลเวล ถามมาตอบไป

.P a t c h a :)

• Full Member
g#020 g#020 g#020

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

monkey-bill

• Jr. Member
  • **
  • อยากเก่ง อย่ากInw อย่ากรวย
อยากทราพสกิวและสเตตัสของเบอดาบใหญ่(ไม่เอาคลั้ง)จุ1

ขอที่เวลและเทคนิกในการเวลด้วย

แล้วของที่ใส่ออฟอะไรด้วย

woon_huh woon_huh woon_huh

บอกทีอย่ากรู้

woon_yes woon_yes woon_yes

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด
ขอถามเรื่องวิซาร์ดคะ เล่นน้ำ,ดิน ใสไม้อะไรหรอคะ
เสจิตกับเสเลือดอันไหนดีกว่าคะ
ขอบคุณค่ะ g#019 g#019 

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
ลุงอ้วนคับ มีวิธีอะไรบ้างคับที่ทำให้วอลอคเลือดเยอะๆ เวทแรงๆ ร่ายไวๆ g#009
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

Zh00P_1

• Newbie
  • *
พอดีได้คลุมจักรพรรดิ์มา
คำถาม : คลุมจักรรรดิ์เหมาะกับอาชีพอะไรมากที่สุดจ้า ???  g#043

monkey-bill

• **
  • อยากเก่ง อย่ากInw อย่ากรวย
อยากทราพสกิวและสเตตัสของเบอดาบใหญ่(ไม่เอาคลั้ง)จุ1

ขอที่เวลและเทคนิกในการเวลด้วย

แล้วของที่ใส่ออฟอะไรด้วย

woon_huh woon_huh woon_huh

บอกทีอย่ากรู้

woon_yes woon_yes woon_yes

บอกทีนะจาเลง

woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

AsunAllI3araTz

ขอถามเรื่องวิซาร์ดคะ เล่นน้ำ,ดิน ใสไม้อะไรหรอคะ
เสจิตกับเสเลือดอันไหนดีกว่าคะ
ขอบคุณค่ะ g#019 g#019
โอปอ งื้มไม้เกล็ด เลย ฮิต เเรงด้วยไม่เเพงมาก ปราชออฟ จิตนะ ของพี่ อะ  g#031 g#031 รอคนรู้มากเอ้ย ผู้รู้

...^-^...

• Newbie
  • *
ขอรบกวนถามพี่ๆหน่อยคับ หมาของวอร์ลอค ค่าagiมีผลให้หมากัดใด้เร็วขึ้นมั้ยคับ
ขอบคุนทุกๆคำตอบด้วยนะคับ

Coud™

ทำยังไงให้คาเดทเทพอะครับ(ของสวมใ่สที่เอาไว้ใ่ส่อะครับ) 
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

AsunAllI3araTz

ทำยังไงให้คาเดทเทพอะครับ(ของสวมใ่สที่เอาไว้ใ่ส่อะครับ)
ผม มั้วเอานะ เซตคาเดท เทพเเกร่ง ดาบก็เทพคลั้ง ใส่ผอบ เชียโชค กากซาเทพมอง น่าจะ ตี คลาส 2 3 ตายได้ 55+ ให้พระกายไป กด ยิบตาตีเลย

Coud™

ขอถามหน่อยครับ วออะครับ ทำยังไงให้วอทูตระเบิดเเรงอะครับ ผมเห็นบางคนโป๊ะเป็นหมื่น ผมระเบิดโป๊ะ พันเดียวเอง  woon_cry
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Fank

• Player
  • **
  • ส่วนบุคคล
พี่ครับผมอยากทำกันหลังเวท +100 วิเซ็ตปราช ทำไงหรอครับ
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

npksp

• Newbie
  • *
ผมอยากเล่นเซนจูเรี่ยน เเนะนำการเวล ตั้งเเต่เวล1ถึงจุ สกิลที่อัพ ของที่ใส่(ออฟด้วยก็ดี)เควสที่ควรทำ ขอบคุณครับ

Coud™

เเล้วก็เทรสายหน้าไม้อะครับ ลงสเตตัสยังไง ลงสกิลยังไงครับ เเล้วของที่ควรใส่คืออะไรอะครับ  woon_huh