GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

งานในเน็ตที่ใครๆก็ทำได้

ไม่ประสงค์ออกนาม

• Jr. Member
  • **
www.A0865129921.dubaimlm.com
สมัคร ฟรี รับเงิน 100 ดอลล่าร์ (เงินเข้า Account ทันที 100 US) โดยที่คุณไม่ต้องเสี่ยงอะไรเลย เพียงคุณสละเวลาสมัครสมาชิก แค่ 5-10 นาที เท่านั้น ด่วน ! สมัครแล้ว ได้ 100 เหรียญ เหรียญละ 34 บาท เงินไทย ได้จริงๆ ไม่เสียหายอะไร! แค่ส่งเมลล์เฉยๆ ก็ได้รับเพิ่มอีก โดยไม่รู้ตัวจริงๆ นะ ไม่รู้ว่าใครจะเชื่อเปล่า แต่ตัวเราเองสมัครตั้งแต่อาทิตย์ก่อน และลองสมัครเล่นๆมันบอกว่าจะส่งบัตร ATM มาให้ก็ลองทำดู อาทิตย์เดียวเราหาคนให้เวปเป็นร้อยคน เมื่อวานเราได้รับบัตร ATM กดเงิน งงเลย แปลกแต่จริง กดเงินที่แบงค์กรุงเทพ ได้มา 35,000 บาทเสียค่าธรรมเนียม 500 บาท ก็แค่เห็นว่าถ้าใครสนใจสมัครได้เลย ใครไม่เชื่อก็ไม่ต้อง แต่เรานะ งงมาก ทำงานเดือนหนึ่งได้ 15,000 นั่งทำแค่ 10 นาทีเอง ได้ 35,000 บาท ลองดู แค่กรอกข้อมูลสมัครทางเว็บก้อรับเลย 100$ ง่ายๆ อ่านเจอมา ลองสมัครได้จริงๆ ยืนยันได้ เพราะได้มาแล้ว ได้ ATM มากดตังค์ แค่สมัครฟรีๆ ขอแนะนำธุรกิจตัวใหม่จากต่างประเทศ สมัครฟรีทิ้งไว้ก่อนก็ไม่เสียหายอะไร สมัครปุ๊บจะมี Down Line (ทั่วโลก) ต่อทันที สมัครได้เพียงแค่ประมาณ 10 นาที มี Down Line (ทั่วโลก) แล้วกว่า 100 คน บริษัท DUBAIMLM เปิดตัวเป็นทางการในวันที่ 31 มี.ค. 2551 และเป็นบริษัทที่มีการจัดอันดับการเจริญเติบโตสูงสุด ในขณะนี้ สมัครฟรี: ผู้สมัครรับ 100 ดอลล่าร์ (ดอลลาร์ละ 34 บาท) แนะนำตรงรับ 25 ดอลล่าร์ ต่อ สมาชิก 1 คน ใต้สายงานทั้งหมดรับ 1 ดอลล่าร์ จนถึงชั้นที่ 50 (2 ยกกำลัง 50... รายได้มหาศาล) สายงานเป็น binary (2 สาย) บริษัทจัดต่อสายงานให้อัตโนมัติ 1 ข้าง มีสมาชิกบางท่านที่สมัครแล้วรุ่งขึ้นมีสมาชิกเกือบ 5,000 คนจากทั่วโลกมาต่อให้ ลองสมัครดูไม่เสียหายอะไร แถมได้ตังค์ใช้ฟรีๆ เป็นธุรกิจซึ่งเปิดตัวในวันที่ 31 มี.ค. 2551 นี้ โดยบริษัทจะให้เงิน 50 เหรียญสำหรับผู้ที่สมัครเป็นสมาชิกนะ และถ้าเราแนะนำเพื่อนให้มาสมัคร เราได้ฟรีๆ อีก 10 เหรียญ น่าเชื่อถือตรงที่ เราไม่ต้องเสี่ยงนำเลขบัญชีเรากรอกข้อมูลให้เค้า แต่เค้าจะส่งบัตร ATM มาให้เราตามที่อยู่ที่เรากรอกไปอ่ะ พอเราได้รับบัตร ATM จากไปรษณีย์ เราก้อกดเงินใช้ได้เลย และก้อไม่ใช่ที่ให้คลิก banner อะไรนั่นด้วยวิธีสมัครง่าย มั่กๆ
เว็บ www.A0865129921.dubaimlm.com
สรุปว่า ทำไมคุณต้องลองสมัคร :
1. สมัครฟรี ! ไม่มีค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้น
2. กรอกข้อมูลที่พอเปิดเผยได้ เช่นเบอร์โทร ที่อยู่ อีเมลล์ (ไม่ได้หนักหนาอะไร)
3. เกิดว่าไม่ได้จริง ก็ไม่ได้เสียอะไร แต่ถ้าได้ตังค์ก็คุ้มสุด ๆ แล้วเขาจะให้เงินเราเพื่ออะไร : เศรษฐี น้ำมัน Dubai เขาต้องการให้บริษัทเขาเป็น MLM ที่ ใหญ่ที่สุด (มีสมาชิกเยอะที่สุด) เหมือนกับจ้างเราเข้าไปเป็นสมาชิก เพื่อการต่อรองทางด้านธุรกิจต่าง ๆ จะได้ง่ายขึ้น ลองคิดดูว่าถ้าสมาชิกเขามีเป็นล้าน เขามีอีเมล์ของเรา เขาก็คงส่งโฆษณาขายเราเช่นกัน เช่น พวกโรงแรม ท่องเที่ยว อย่างน้อย 1 ในล้านคนของสมาชิกก็น่าจะสนใจบ้างแหละว่าไหม? คิดดูแล้วก็ไม่เสียอะไร แต่อาจจะต้องมานั่งลบเมล์โฆษณาก็เป็นได้ แต่เอาเหอะตั้ง 100$ X 33 = 3,300 บาท คุ้มสุด ๆ ยังงัยก็ลองสมัครเล่น ๆ ดู นะ ได้ 100$ จริง ๆ ด้วย
*คลิกเลยที่นี่*www.nanny03597.dubaimlm.com

ขั้นตอน
1./ เข้า www.A0865129921.dubaimlm.com
2./ แล้วไป Register Now เมนูด้านบน
3./ กรอกข้อมูลต่อไปนี้ เป็นภาษาอังกฤษนะ
>>Sponsor ID: (มันมีอยู่แล้ว : เป็น ID ของเราที่แนะนำคุณมาลงทะเบียนเพื่อรับเงิน)
>>First Name: ชื่อจริง
>>Last Name: นามสกุล
>>Address 1: บ้านเลขที่, ถนน (ตัวอย่างเช่น 55 Soi.Ngamvongwan 20 Ngamvongwan Rd.
>>Address 2: ตำบล, อำเภอ (ตัวอย่างเช่น Tumbol. Bangkhen)
>>City: จังหวัด
>>State: ไม่ต้องใส่
>>Postal Code: รหัสไปรษณีย์
>>Country: Thailand Daytime Phone Number: หมายเลขโทรศัพท์เวลากลางวัน(ใส่แต่ตัวเลขนะคะ เช่น 08122222)Phone Type: ประเภทโทรศัพท์ : ธุรกิจ/ใมือถือ/โทรสาร/บ้าน
>>Nighttime Phone Number: หมายเลขโทรศัพท์เวลากลางคืน(ใส่แต่ตัวเลขนะคะเช่น 08888888) Phone Type: ประเภทโทรศัพท์ : ธุรกิจ/มือถือ/โทรสาร/บ้าน
>>Email: อีเมล์ Confirm Email: ยืนยันอีเมล์
>>User Name: ชื่อในการ login ของเรา (6 - 16 ตัวเลขหรือตัวอักษร)
>>Password: รหัสผ่าน (8 - 16 ตัวเลขหรือตัวอักษร) Confirm Password: ยืนยันรหัสผ่าน
>>Website URL: XXXXX.dubaimlm (เมื่อคุณ กำหนด User Name แล้วจะพบว่า User Name นี้จะเป็นชื่อ Website URL โดยอัตโนมัติ) เว็บนี้จะเป็นเว็บของเรา เพื่อให้คนที่เราแนะนำเข้าไปลงทะเบียนเพื่อรับเงินและทำธุรกิจต่อจากคุณ
>>- Are you currently involved with any MLM Travel Program such as YTB or Your Travel Biz? เลือก NO
>>- Are you currently involved with any MLM Lead Program such as Just Sell Three? เลือก NO
>>- Please list up to 3 MLM you have been involved with.
(1.) ไม่ต้องกรอก
(2.) ไม่ต้องกรอก
(3.) กรอก DubaiMLM?3rd GOAL is 1,000,000 (copy และนำไปวางได้เลย)
4./ กด Continue ตรวจทานข้อมูล และ Continue ไปจนเสร็จทุกขั้นตอน
5./ เอา username กับ password ที่ตั้งไว้ Login เข้าไปดูรายได้ ในช่อง Earning จะมีเงิน 100 เหรียญ แต่ถ้าเราแนะนำเพื่อนให้กรอกข้อมูลแบบเรา เราก้อจะได้เพิ่มหัวละ 25 เหรียญทันที 6. เอาชื่อเว็บที่คุณตั้งไว้ http://xxxxxxx.dubaimlm ไปแนะนำเพื่อนให้กรอกแบบสอบถาม เหมือนเรา ข้อมูลทั้งหมดจะถูกส่งให้คุณ ทางอีเมล์อาจอยู่ใน Junk mail.(อีเมล์ขยะ) วิธีขยายเครือข่ายเพื่อเพิ่มรายได้คือ : ทำเหมือนที่เราทำเท่านั้น (เพียง copy ข้อความนี้ก็ได้ แล้วเอาไปโพสในเว็บบอร์ดต่าง ๆ ได้เลย โดยเปลี่ยนชื่อเว็บเป็นชื่อที่คุณตั้งไว้ (http://xxxxxx.dubaimlm) นำไป post ตาม web ต่างๆให้คนมาสมัครต่อจากเราเยอะ ๆ เพื่อสร้างสายงาน)
ลองดูนะไม่เสียหายอะไรแถมได้ตังค์อีกด้วย

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • Full Member
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
แล้วคนที่เอามาลงเคยได้เงินยัง  woon_huh
ต้องถามว่าเคยได้ทำงานรึยัง g#037
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

เกมกากกกกกกกกก

• **
  • งง
ลิ้งที่ให้กด พอกดไปมันก็จะได้เงินมั้ง แต่ไม่รู้ได้จริงป่าว เพราะถ้าเงินดีแบบที่เขียนจริงๆ คนคงลาออกจากงานมาทำงานในเน็ตหมดละ  woon_5555 ปั้มไอดีสร้างได้เงินไอดีละ100 US  woon_5555 woon_5555

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
ลิ้งที่ให้กด พอกดไปมันก็จะได้เงินมั้ง แต่ไม่รู้ได้จริงป่าว เพราะถ้าเงินดีแบบที่เขียนจริงๆ คนคงลาออกจากงานมาทำงานในเน็ตหมดละ  woon_5555 ปั้มไอดีสร้างได้เงินไอดีละ100 US  woon_5555 woon_5555
ผมว่ายังไงก็ตกงานครับ เพราะถ้าเลิกทำงานอื่นมาทำงานนี้กันหมด
คนล้นบริษัท ไม่ยอมไปทำงานอื่น กั๊กกันที่งานนี้ ไม่ยอมทำงานอื่น
แล้วคนที่ทำงานนี้ล่ะ ไม่มีคนเอาตังมาจ่ายเงินเดือน จนแกลบไปวันๆ g#014
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
1 $ = 31฿ไม่ใช่หรอ  g#004

เคยแตะสักเหรียญยังอะคนมาโฆษณาตอแหล

ผมว่าสมัคได้แล้ว 100$ คงตอแหลมากกว่า  งานพวกนี้ผมลองมากี่เที่ยวละ บอกแค่ส่งอีเมลโฆษณาบ้าง

ไม่ก็โปรโมทนู้นนี้บ้าง สมัคไป สักพักโทรมาบอกนัดไปเรียนนู้นนี้ ปัญญาอ่อน จะหาตังแดกสะมากกว่า

ถ้าให้เงินง่ายๆอย่างนี้เป็นผมเอาไปเดินแจกดีกว่า ดังกว่าเยอะ  g#040

มันเน้นให้สมัคมันอาจจะแบบว่าโปรโมทเว็บสมัคแล้วมันได้เงินอะไรรึเปล่าไม่รู้ เพราะท่าทางเว็บจะเป็นเบอร์โทรของคุณนะ  www.A0865129921.dubaimlm.com  g#031  แต่พอเข้าเว็บไปมันขึ้น http://www.dubaimlm.com/content/ContentHome.aspx
แสดงว่าสมัคไปคุณก็คงจะได้เงินสินะคุณควาย ไม่ก็ได้อย่างอื่น  woon_555
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

Glex

เงินเยอะแยะเอาไปทำไรวะ อยากมีเยอะใช้น้อยๆดิ woon_o_o

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **

สมัคได้เงินจริงๆครับ แต่ไม่มีวิธีโอน ฉลาดโคตรๆ แทนที่จะทำระบบเงินโอนอัตโนมัติเหมือนเว็บไทยบัตรทรูไรเงี้ย รู้มากจริงๆ woon_5555
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

Glex

ผมงงกะไอ้งานนี้ว่า
1.เราได้เงินยังไง
2.ไอ้เหี้ยตัวนั้นเอาเงินไหนจ่าย
3.ละไอ้เหี้ยตัวนั้นมันจะจ่ายมั้ย
 woon_bye

• **
2.ไอ้เหี้ยตัวนั้นเอาเงินไหนจ่าย
3.ละไอ้เหี้ยตัวนั้นมันจะจ่ายมั้ย
 woon_bye

อย่าไปสนใจเลย มันบอกเค้าจะส่ง ATM ให้ถึงบ้าน เพราะเราจะได้ไม่ต้องกรอกข้อมูล ATM ไม่ต้องเสียง  g#037 อยากรู้แม่งเสี่ยงตรงไหน รู้เลขเราแล้วทำอะไรได้ ได่แค่โอนเงินมา  g#035

ค่าเงินมันยังพิมพ์ผิดหลายรอบ ด้านบนบอก 1$=34฿  ด้านล่างบอกสมัคเล่นๆไม่เสียหาย 100x33 (จริงๆต้อง 34) ฟายชิบหาย

สมัคไปไอคนโพสก็ได้เงิน อย่าไปสมัคเลย ผมลองสมัคเล่นๆดูมันคงจะได้ไปละเงิน  g#037

ถ้าตามที่มันแถจริงแล้วได้เงิน เดียวมาบอก (โลภอยู่เหมือนกัน 55 )  g#010

Glex

woon_bye

อย่าไปสนใจเลย มันบอกเค้าจะส่ง ATM ให้ถึงบ้าน เพราะเราจะได้ไม่ต้องกรอกข้อมูล ATM ไม่ต้องเสียง  g#037 อยากรู้แม่งเสี่ยงตรงไหน รู้เลขเราแล้วทำอะไรได้ ได่แค่โอนเงินมา  g#035

ค่าเงินมันยังพิมพ์ผิดหลายรอบ ด้านบนบอก 1$=34฿  ด้านล่างบอกสมัคเล่นๆไม่เสียหาย 100x33 (จริงๆต้อง 34) ฟายชิบหาย

สมัคไปไอคนโพสก็ได้เงิน อย่าไปสมัคเลย ผมลองสมัคเล่นๆดูมันคงจะได้ไปละเงิน  g#037

ถ้าตามที่มันแถจริงแล้วได้เงิน เดียวมาบอก (โลภอยู่เหมือนกัน 55 )  g#010
ได้แล้วมาบอกด้วยเน้อ  woon_555

guy2009

• Newbie
  • *

404 - Not Found

• **
อย่าไปทำเลยครับพวกนี้

ทำ Google Ads หรือไม่ก็ Amezon ดีกว่า ผมกอบโกยมาเยอะแล้ว  woon_5555