GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Machete

• Newbie
  • *
มีหลายความหมายครับเขาอาจจะตั้ง "ขายนอก"
หมายความว่าเดลนอก ก็ได้นะครับ  g#023

มีหลายความหมายครับเขาอาจจะตั้ง "ขายนอก"
หมายความว่าเดลนอก ก็ได้นะครับ  g#023

ขายนอกนี่เค้าจ่ายตังกันยังไงหว่า เห็นมีการโอนด้วย  g#025 g#025

ณ เซิฟเวอร์อวตารตรีศูล

Mabolo

• Newbie
  • *
งี้เราก็อ้างอิงได้หลายกระทู้เลยนะ ที่ตั้งว่าขายนอก"โอน" แล้วยังโดนคุก72ชม. กัน
เค้าอาจจะอยากเดลนอกก็ได้ใครจะไปรู้ได้เนอะ  woon_5555

Slipknot

• Full Member
งี้เราก็อ้างอิงได้หลายกระทู้เลยนะ ที่ตั้งว่าขายนอก"โอน" แล้วยังโดนคุก72ชม. กัน
เค้าอาจจะอยากเดลนอกก็ได้ใครจะไปรู้ได้เนอะ  woon_5555

เดลลลข้างนอกแต่โอน ตังเข้าธนาคารนะ   g#004 g#004

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร -_hotmail_- เป็นเวลา 72ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนตัวละครและเงินจริง