GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ขาย แต่ให้แลก บัตรเงินสด ดีแทค เอาไว้เติมเกมส์

indy333

• Newbie
  • *
ปี58เราสามารถใช้บัตรเงินสดดีแทค หมายเลขบัตร10หลัก
ใช้เติมเกมส์ค่ายต่างๆได้แล้ว ตอนนี้ผมมีอยุ่จำนวนนึง
ใครต้องการก็บอกมาได้คับทางข้อความ
ผมไม่ได้ขายเอากำไรนะครับ แค่ต้องการแลกเป็นเงินสดเพื่อไปซื้อมือถือเครื่องใหม่เท่านั้นครับ เพือนๆแลกเทาไรก็ได้เต็มๆไม่มีหัก
แลก200ก็ได้200เต็มครับ โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีบ่อยๆครับ
สนใจก็ขอเชิญได้ครับ  woon_sunny

indy333

• Newbie
  • *
ใครต้องการค่าโทรก้บอกได้คับผมแถมให้เปนพิเศษ
เพราะร้อนเงินคับอิๆ

เติม 100 แถม 5 บ
เติม 300 แถม 15บ
เติม 500 แถม 25บ
เติม 1000 แถม 50บ

เบอที่รับตังค่าโทรต้องเปนดีแทคเท่านั้นนะคับ
ไม่มีใครกล้าทำแบบนี้คับ
ติดต่อด่วนครับก่อนที่จะหมด