GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

*~ กล้วยไทย ~* ณ สวSSค์

PEET

• Full Member
*~ กล้วยไทย  ~*
วันก่อตั้ง  : 05 เมษายน  2555
  ผู้ก่อตั้ง    : -Never_Lose- (จิม)

รองสมาคม : LikeAndLove (กัน)
             kawza13 (แฟ้ง)
                             MONSTER_DANGER (เล่ย์)
               Good_Tung (ตั้ง)

~ กฏกติกา พร้อมมารยาท  ~
1. เล่นเกมส์ภายใต้ กฎ กติกา มารยาท ของเกมส์ อสุรา
2. ห้ามผู้เล่นใช้คำพูดที่ไม่สุภาพ หยาบคาย ส่อเสียด เหยียด หยาม ลบหลู่หรือให้ร้ายผู้อื่น
3. ห้ามผู้เล่นส่งเสริมหรือยุแหย่ให้เกิดความแตกแยก
~ กิจกรรมยามว่าง  ~
1. สงครามชิงปราสาท
2. หาอิฐ หาไม้ หาเงิน เข้าสมาคม
3. ช่วยกันหาเหรียญกิวด์
~ตราบใดที่คุณยังไม่คบหาสมาคม เมื่อนั้นคุณก็เหมือนคนที่โดดเดี่ยวเพียงลำพัง~

PEET

ทำเสร็จเเล้ว  woon_love woon_love บอร์ดอาจไม่สวยนะ เพราะว่าผมไม่สวยเท่าไร  g#018 g#018  เเต่ก็ทำสุดใจรัก

˜Memory Simple˜

• Jr. Member
  • **
  • Hello,,World by.. Php
กล้วยไทยไปบอลโลก  - -*

"The only thing in life achieved without effort is failure

Gℓαz.Sтчℓєz

• нυмαɴ
  • **
  • нєαvєи
สวัสดีครับ *~ กล้วยไข่ ~*

єvєячтнιпɢ чoυ do ... чєαн , нєч ωєгє αʟʟ чєʟʟoω
ทุกๆอย่างที่เธอทำ ... มันเจิดจรัสและสวยงาม

kawza24

• Newbie
  • *

PEET

HigHHenteR

• **
สู้ๆ.. กิลน้องใหม่..  g#031

g#033เจิมๆ  g#033
[/url][/url]

PEET

pukan22

• Newbie
  • *

PEET

ฮ่าๆ  ที ตอน นัด หาย ไป ไหน หมดไม่รู้     woon_huh woon_huh woon_huhที ตอนทำเสร็จ อ้าว ยังไม่ได้ถ่าย เลย

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

tokomon

• Newbie
  • *
สวัสดีค่ะทุกคนสวัสดีค่ะพี่จิม woon_5555 woon_5555 woon_5555วันนี้มีอะไรตลกๆมาฝากคร่า
คนใช้การอำพรางหลบศัตรู ขนาด งูเห่ายังใช้การอำพรางเหมือนกับคน
 woon_555 woon_555 woon_

tokomon

• Newbie
  • *

PEET

สวัสดีค่ะทุกคนสวัสดีค่ะพี่จิม woon_5555 woon_5555 woon_5555วันนี้มีอะไรตลกๆมาฝากคร่า
คนใช้การอำพรางหลบศัตรู ขนาด งูเห่ายังใช้การอำพรางเหมือนกับคน
 woon_555 woon_555 woon_
woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh บอกได้คำเดียว ว่า งง ?   woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh