GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

*~ สมาคมชาวปักษ์ใต้ ~* ณ เมืองสวรรค์ คิคิแจมกันได้ทุกคน

SLM

• Newbie
  • *
  • อยากรักเทอร์คนเดียว
    ยินดีตอนรับสู่กิว
   *~  สมาคมชาวปักษ์ใต้ ~*
พวกเรากิวปักษ์ใตอยู่ร่วมกันในแบบครอบครัวมีพ่อมีแม่มีลุงแม่ตา&ยายและอามีหลายอย่างที่เราอยู่ร่วมกันอย่างสนุกสนาน
อยากจะแนะนำให้รู้จักว่ามีใครบ้างแต่ไม่หมดทุกคนน่ะมันเยอะ
เริ่มจากหัวกิวกันก่อนเรยย
หัวกิวคนนี้ชื่อThanarat1 บอย
รองกิวคนนี้ชื่อn_i_da หน่า
รองกิวคนที่สองnset ลุงเบียร์
รองกิวคนที่สาม ผมเองถามได้ SLM ซิโก้ส่วนคนอื่นๆไว้เข้ากิวแร้วถามกัเอาเองน่ะอิอิ
ส่วนคนอื่นๆเข้ากิวแร้วถามกันเองน่ะอิอิ  woon_bye woon_bye

SLM

• Newbie
  • *

n_i_da

• Newbie
  • *
สวัสดีค่ะ เชิญนะค่ะใคร ชอบความรักเเละอบอุ่นเชิญ ได้นะคะ  ณ สมาคมชาวปักต์ใต้ ค่ะ

n_i_da

• Newbie
  • *
ทางทีมงานจำเป็นต้องลบรูปออกนะครับเนื่่องจากรูปมีขนาดใหญ่เกินครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2012, 14:35:06 โดย จีเอ็มค้างคาวไฟ »

SLM

• Newbie
  • *
  ได้ทำหารแก้ไขแล้วครับ
รูปใหญ่แท้ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2012, 14:36:00 โดย จีเอ็มค้างคาวไฟ »

SLM

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_ang
ประกาศจับเทรมุมขวาล่างคับ ค่าตัว1บิลล่า

woon_angry woon_angry woon_angry แงะๆคุนลุงทำเกินไปมะมีใครจับตัวผมหรอกคริคริ