GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พึ่งจะกด เส้นไป ได้1นาทีกว่าเซิฟออฟอีกละ- -

บัคผอบทีมงานได้ทำการแก้ไขแล้วนิครับ

ส่วนเรื่องเซิร์ฟออฟไลน์ต้องทำใจครับ เพราะว่าถ้ามีบัคอะไรทางเซิร์ฟเวอร์จะส่งข้อความไปหาโปรแกรมเมอร์ เพื่อมาแก้ไข โดยเร็ว แต่ถ้า ออฟตอนเที่ยงคืน คงเตรียมตัวไปนอนได้เลยครับ เพราะคงไม่มีทีมงานคนไหน มาลุกเปิดให้  g#037

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
บัคผอบทีมงานได้ทำการแก้ไขแล้วนิครับ

ส่วนเรื่องเซิร์ฟออฟไลน์ต้องทำใจครับ เพราะว่าถ้ามีบัคอะไรทางเซิร์ฟเวอร์จะส่งข้อความไปหาโปรแกรมเมอร์ เพื่อมาแก้ไข โดยเร็ว แต่ถ้า ออฟตอนเที่ยงคืน คงเตรียมตัวไปนอนได้เลยครับ เพราะคงไม่มีทีมงานคนไหน มาลุกเปิดให้  g#037

ก็อปมาทั้งดุ้นเลยเชียว เหอะๆ g#004
ไม่รู้ก็บอกไม่รู้เถอะคับ บัคผอบเนี่ย แจ้งกันจนกระทู้พุ่งเร็วกว่าปั๊มวุ้นซะอีก  #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ก็อปมาทั้งดุ้นเลยเชียว เหอะๆ g#004
ไม่รู้ก็บอกไม่รู้เถอะคับ บัคผอบเนี่ย แจ้งกันจนกระทู้พุ่งเร็วกว่าปั๊มวุ้นซะอีก  #038

g#037

"The 2O CenTuRy FoX"

• Newbie
  • *