GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
การจะตามหาโฉนดที่ดินที่เอาไว้สำหรับสร้างบ้านต้องเข้าไปในประตูเวทมนต์หรือที่เรียกกันว่ารอยเลื่อนที่อยู่ตามหมู่บ้านต่างๆ ซึ่งข้อบังคับของการเข้ารอยเลื่อนนั้นคือต้องหากุญแจซึ่งกุญแจก็ต้องหาเศษศิลามาทำซึ่งค่าทำกุญแจแสนแพง20kแค่ตีมอนก็โดนมอนรุมทำร้ายจนตายแล้วก่อนที่จะเก็บได้ครบจึงจะมาขอเสนอว่าสมควรให้เข้าไปในรอยเลื่อนได้ฟรีๆแล้วสามารถเข้าได้ไม่จำกัดจำนวนครั้งในการเข้าค่ะ 

해주창

• **
ไม่เข้าใจว่าทำไมจีชอบเอาไปผูกกับการลงดัน ถ้าอยากให้ทำกิจกรรมกลุ่มร่วมกันมันอาจจะเริ่มทำไม่ได้แล้วนะเพราะคนเลิกเล่นไม่มีเพื่อนลง  g#022 g#022
(เรามาผิดกระทู้)

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ไม่เข้าใจว่าทำไมจีชอบเอาไปผูกกับการลงดัน ถ้าอยากให้ทำกิจกรรมกลุ่มร่วมกันมันอาจจะเริ่มทำไม่ได้แล้วนะเพราะคนเลิกเล่นไม่มีเพื่อนลง  g#022 g#022
(เรามาผิดกระทู้)
ตอนแรกที่เห็นเรื่องระบบบ้านมาก็ไม่คิดเหมือนกันว่าจะมาเกี่ยวข้องกับการลงดันได้  g#013

หน้าฮิ

• **
ที่เสนอมานี่คือสำหรับการทดสอบในเซิฟเวอร์นรกอย่างเดียวนะค่ะสำหรับเซิฟหลักก็หาของทำกุญแจค่ากุญแจ20kตามเดิม  g#001

San

• Newbie
  • *

Assassin_Magic

• Wait for you
  • Newbie
  • *
จีเขาบอกไม่มีแจกอะไรเลยอ่ะ ลำบากมากเลย  woon_hurt woon_hurt

หน้าฮิ

• **
อนาคตจะมีปลูกผักกับมีลูกตามมาแน่ๆค่ะ  woon_5555

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
อยากเสนอให้มีโมเดลบอสดรอปจากบอสตัวนั้นๆมาประดับบ้านได้ ละสามารถเลือกให้มันเลือกท่าโมเดลได้อ่ะ อารมณ์แบบบ้านเร่าร้อนมีอินเฟอร์นอสไรงี้  g#022 g#022

อยากเสริมตรงที่ให้มีระบบเกี่ยวกับเพื่อนด้วย เช่นเก็บแต้มเพื่อนตามวันไรงี้ไปกดสุ่มเฟอร์นิเจอร์ ถ้าดวงไม่ดีก็ไม่ได้ไร แต่ถ้าดวงดีก็ได้เฟอร์นิเจอร์สวยๆมาประดับหรือไม่ก็ขาย

แล้วก็แต้มของคู่รักสามารถนำไปแลกเป็นเฟอร์นิเจอร์แนวรักๆใคร่ๆ เช่นดอกกุหลาบ สวนรูปหัวใจ โมเดลเค้กแต่งงานอันใหญ่ๆ พรหมชมพู บลาๆๆ ***ถ้ามีเตียงสำหรับคู่รักด้วยจะดีมาก(นอนด้วยกัน2คนได้ไรงี้) woon_love woon_love

หน้าฮิ

• **
มาช้วยกันเสนอเยอะๆเลยแล้วทีมงานช้วยมาดูที่พวกเราช้วยกันเสนอด้วยนะ  g#011

หน้าฮิ

• **
แป่วกลายเป็นว่าเราต้องย้ายไปเสนอที่บอร์ดเรื่องเล่าอสุราแทนทำไมไม่เอามาลงบอร์ดนรกหว่าเซงเลยย้ายค่ะ g#019 http://forum.asura.in.th/index.php?topic=47069.0