GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม <•~!•!..•MeMoRy•SpEcIaL•..!•!~•> อบ อุ๊น อบ อุ่น แบบ พี่ น้อง SV.PK

llou-llSJ-Na

• Newbie
  • *
 g#035 g#035 g#035 g#035

โ้อ้ยๆๆๆๆคอมพัง งานก็เยอะมากๆ

ว่างฟจะเจ้ามาหานะ คิดถึงมากๆจ๊วฟๆ

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
woon_angry woon_angry woon_angry

ขุดๆบอดกันชะมั้ง ไปไหนกันหมด เด่วเจ๊ตบดิ้น

g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#031

น่ากลัวอ่ะ แงๆๆๆ woon_cry woon_cry

คุณกลัวใครด้วยเหรอ นอกจากภรรยาคุณอะคุณยกกี้ woon_sunny woon_sunny

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

• Newbie
  • *
เร็วๆมาขุดบอดกันไวๆ อีก 3-5 เดือนเจ๊จะกลับมาใหม่นะ

ไปเทรนงานที่เกาหลี ไป 13 Jul 2011 นะ ( คิดถึงน้องๆทุกๆคนนะ)

ดลับมาหวังว่ายังอยู่ครบรอกันด้วยละ

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

-Xenon-

• Jr. Member
  • **
woon_angry woon_angry woon_angry

ขุดๆบอดกันชะมั้ง ไปไหนกันหมด เด่วเจ๊ตบดิ้น

g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#031

น่ากลัวอ่ะ แงๆๆๆ woon_cry woon_cry

คุณกลัวใครด้วยเหรอ นอกจากภรรยาคุณอะคุณยกกี้ woon_sunny woon_sunny

เอิ่ม แค่เล่นๆคร้าบ ขอร้องกะลังเซง

• Newbie
  • *

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
หนูอำลาวงการไปละค่ะเจ๊  ไม่ได้เล่นเลย

คิดถึงค่ะ

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ