GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

-• สมาคม *-*บอสวองโกเล่*-* ณ สวรรค์ เซิร์ฟเวอร์ ยินดีต้อนรับทุกท่าน •-

Chogie.z

• Hero Member
  • `กิ้กี้ ♥

•____,,βoss VσиӘoŁα  ™
สมาคม *-*บอสวองโกเล่*-* ยินดีต้อนรับ : ) '
✄  - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

หัวหน้าสมาคม

di [วิน]

รองหัวหน้าสมาคม

Dragonmini [ซัน]
opkp [นิชคุณ]
DanNyMiw_I [อ๊อด]

ขุนพล
___palm___
fser
✄  - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
พันธมิตรสมาคม
~กรูจะครอง Projectone~
~ โด รา เอ มอน ~
O๐บริษัทกำจัดบoส๐O
~ The His ~
{อะไรประมาณนี้ ถ้าเขียนชื่อสมาคมไม่ถูก ขออภัยด้วย}

ข่าวสารสมาคม
ใครที่สนใจเข้าสมาคมให้ซิบมาที่ di [วิน] หัวหน้ากิลของเรา
และใครมีอะไรอัพเดตหรืออยากคุยเล่น ๆ ก็สามารถปรึกษากันได้ที่บอร์ดนี้
หรือพูดคุยกันในเกมส์ก็ได้ครับ '   

ฝากบอกจากหัวกิลที่ให้ทุกคนควรปฎิบัติอย่างเคร่งครัด
ให้มาช่วยกันวอร์เน้นทุกวันเสาร์
ให้มาช่วยกันวอร์ ในเวลา 19.30น. - 21.00น.
ใครไม่มาวอร์จะถูกคัดออกจากสมาคม
เพราะถือว่าได้เลิกเล่นเกมส์ไปแล้วนะครับ

Pix Pix

Good Luck
♥ baeless.

Chogie.z

• `กิ้กี้ ♥
มะมีคนขุดเลย
ไอหัวกิลบอกให้มาทำบอร์ด
พอทำเสดละบอกให้มาดู ก้หาย
 g#037  g#037  g#024
♥ baeless.

DIW

• Jr. Member
  • **
  • เทรกากๆ
><เบลดใส่หมวกวันพ่อกะผมเองงับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ woon_5555 woon_5555 woon_5555

เดียวบอกหัวกิลให้เขียนข่าวสารงับ

กากไหมล่ะ...

บอร์ สวยอะ

โทษนะไม่ค่อยมีส่วนร่วมเท่าไหร่ น่ะ  เราต้องช่วยแม่เราขายของ อย่าว่ากันนะ ช่วงนี้ลูกจ้างที่บ้าน ขาด อะจ้า  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Chogie.z

• `กิ้กี้ ♥
บอร์ สวยอะ

โทษนะไม่ค่อยมีส่วนร่วมเท่าไหร่ น่ะ  เราต้องช่วยแม่เราขายของ อย่าว่ากันนะ ช่วงนี้ลูกจ้างที่บ้าน ขาด อะจ้า  g#031

คิดถึงว่ะเตี้ย ; ( '
♥ baeless.

lookgate

• Newbie
  • *
หน้าจะมีรูปร่วมหมดทั้งสมาคมอะ
แต่ก็ทำออกมาไดอะนะ
สวยดีไม่ค่อยมีที่ติอะนะ
(รูปแรกกับรูปสุดท้ายสวยสุดอิอิ)
บอสวองโกเล่จงสู้ต่อไปน้างิ

l2eAL เซิฟเวอร์สวรรค์

• Newbie
  • *
  • poljay
ผมแฟนคลับนิชคุณ เกรียนได้ใจ ชอบๆg#031 g#008
เราต่อยไม่หนัก .. แต่เราต่อยไม่หยุด  !!

Chogie.z

• `กิ้กี้ ♥
ผมแฟนคลับนิชคุณ เกรียนได้ใจ ชอบๆg#031 g#008
จริงหรอลุงเจ
อย่าไปเป็น FC มันเลย
เราเปน FC มิยาบิไม่ใช่หรอ ? 55555
♥ baeless.

Chogie.z

• `กิ้กี้ ♥
หน้าจะมีรูปร่วมหมดทั้งสมาคมอะ
แต่ก็ทำออกมาไดอะนะ
สวยดีไม่ค่อยมีที่ติอะนะ
(รูปแรกกับรูปสุดท้ายสวยสุดอิอิ)
บอสวองโกเล่จงสู้ต่อไปน้างิ
thx for ur comment ; )
woon_cry ไม่มีรูปผมมมมมมมม  g#002
อย่าน้อยไจ ๆ เด่วบอร์ดนี้มันเก่า
เด่ะเราทำให้ใหม่ -w-
มันต้องดีกว่าเดิม สาธุ _/\_
♥ baeless.

l2eAL เซิฟเวอร์สวรรค์

• Newbie
  • *
  • poljay
เราเปน FC มิยาบิไม่ใช่หรอ ? 55555
   g#005 g#005 อ่อ ใช่ๆ เรามิยาบิเอฟซี^^
เอ้า กี้ ยุ่กิลนี้ด้วยหรอๆ
เราต่อยไม่หนัก .. แต่เราต่อยไม่หยุด  !!

Chogie.z

• `กิ้กี้ ♥
   g#005 g#005 อ่อ ใช่ๆ เรามิยาบิเอฟซี^^
เอ้า กี้ ยุ่กิลนี้ด้วยหรอๆ

จุ๊ ๆ เชียว อย่าเอ็ดไป  g#020
♥ baeless.