GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โกง!!ขายรานี รีเทิร์นขายเดีย มันยังเกรียนกันได้-0-

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
เราว่าที่เขาตัดสัมพันธ์อาจจะซื้อขายกันเสร็จสิ้นแล้วจะเก็บไว้ทำหอกไร
อ่านออกปะครับจากรูปเดลเงิน
เบอจุหกบอกรอเเปป
สักพักออกตี้ ตัดสัมพัน
เหอะๆ เป็นคนโกงเองป่าวมาเเก้ตัวอะ

TELINZ

• Newbie
  • *
  • ~!!นั่งเป็นหลับ ขยับเป็นกิน!!~
เราว่าที่เขาตัดสัมพันธ์อาจจะซื้อขายกันเสร็จสิ้นแล้วจะเก็บไว้ทำหอกไร
คุณเห็นคำว่า จ่ายก่อนครับมะ รึว่าตาบอด
หัวใจคนเราก็เหมือน โรงงานไฟฟ้านิวเคลียร์ เมื่อเกิดความรักรั่วไหลออกมาก็ยาก ทีจะควบคุมได้

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

ชายอิสระ

• **
  • ทั้งวิญญาณและหัวใจ ให้เธอครอบครอง
รีบๆย้ายข้าวย้ายของซะนะเสียดายจุ6โจรโผล่แล้ว แบนๆๆๆๆ   g#037 g#037 g#037

.P a t c h a :)

• Full Member
suwicha_te มาแก้ตัวหรือมาโชโง่นิครับ เหตุผลโคดเมพ g#037 g#037

น่าจะอันหลังนะคะ
 #038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

Pasut.D

• Newbie
  • *
ดูเวลาเขาให้เงินไป12.27 เขาตัดสัมพันตอน12.34  ในเวลา7นาทีนี้ก็อาจจะตีเสร็จไปแล้วก็ได้นะคับเขาถึงตัดดูเวลาดีๆคับ

r3fd4rffff

• **
ดูเวลาเขาให้เงินไป12.27 เขาตัดสัมพันตอน12.34  ในเวลา7นาทีนี้ก็อาจจะตีเสร็จไปแล้วก็ได้นะคับเขาถึงตัดดูเวลาดีๆคับ
รุปนี่มิงเหนปะคับ

เดลเงินเสร็จ บอกว่ากำ ออกตี้ ออกเกม

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

ไม่เคยโดนบิดหรอครับ  woon_huh woon_huh

.P a t c h a :)

• Full Member

ไม่เคยโดนบิดหรอครับ  woon_huh woon_huh

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

tawitinw05

• Newbie
  • *
ผมว่านะที่เขาพูดว่ากำอาจจะหลุดแล้วพอเข้าเกมมาก็ซื้อขายรานีเสร็จก็คงต้องตัดพัน

ชายอิสระ

• **
  • ทั้งวิญญาณและหัวใจ ให้เธอครอบครอง
ผมว่านะที่เขาพูดว่ากำอาจจะหลุดแล้วพอเข้าเกมมาก็ซื้อขายรานีเสร็จก็คงต้องตัดพัน
g#040 g#040 g#040

``•ไม่เอาอย่าร้อง•``

• Newbie
  • *
  • `• ถึงเวลาผ่านไปนาน แต่ก็ไม่เคยที่จะเลิกคิดถึง •`
น่าหนุกปั้มไอดีบอดมาเเก้ตัว  woon_555 woon_555
`•สมองมีหัดคิดบ้าง อย่าเอาแต่ตัวโต สมองโตด้วย ^:^ •`
[/glow]

มันเป็นการตกลงกันของผู้เล่นทั้ง 2 ฝ่าย น่ะครับ ทางเราไม่สามารถทำอะไรได้ ต้องขออภัยด้วย  woon_sad2