GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำให้ครอบครัวคนอื่นทะเลาะกัน ใครเริ่มก่อน ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เออนั้นดิ เด็กเปรตงี้ ทืบซะให้เข็ด ไม่เข็ดทืบอีก เอาให้แม๊มเข็ด  g#037

เด่ะมันฟ้องย่าครับ  woon_shock  woon_555

ถ้ามันฟ้องเราก็ทืบมันอีก ฟ้องอีกทืบอีก เอาให้ไม่ต้องฟ้องค่อยหยุด (ตายเรยมั้งนิ)  g#037

มันคงได้กินข้าวต้มทั้งชีวิต  g#037 g#037

เคยทำมาแร้ว  woon_555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
เออนั้นดิ เด็กเปรตงี้ ทืบซะให้เข็ด ไม่เข็ดทืบอีก เอาให้แม๊มเข็ด  g#037

เด่ะมันฟ้องย่าครับ  woon_shock  woon_555
เดกขี้ฟ้องจัง  แล้วได้ข่าวว่าต่อยกับเพิ่ลที่โรงเรียนร้องไห้นิ woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt

เด็กก็คือเด็กครับ

แต่หมอนี่มันเด็กเปรต- -*  g#016 g#016

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

Dark

• Jr. Member
  • **
  • จงเป็นคนดีและมีธงโจร

เดกขี้ฟ้องจัง  แล้วได้ข่าวว่าต่อยกับเพิ่ลที่โรงเรียนร้องไห้นิ woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt

แต่หมอนี่มันเด็กเปรต- -*  g#016 g#016

เปรตหรือเดกแสด #038 #038 #038
อั๊ยยะ !!

• เรียลเวลคัมพ์ #

• **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว

ถ้ามันฟ้องเราก็ทืบมันอีก ฟ้องอีกทืบอีก เอาให้ไม่ต้องฟ้องค่อยหยุด (ตายเรยมั้งนิ)  g#037

มันคงได้กินข้าวต้มทั้งชีวิต  g#037 g#037

เคยทำมาแร้ว  woon_555

บ๊ะ  g#016 g#016

โหดจริงๆ  g#036
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

,, ,, ,, อ๊อก กก ~ !!

• **

เห็นยังช่วยเหลือกันอยุ่เลย มาลุมด่าผมด้วย ไหงแตกกันเองอ่ะคุณ Online24hr

• **

เห็นยังช่วยเหลือกันอยุ่เลย มาลุมด่าผมด้วย ไหงแตกกันเองอ่ะคุณ Online24hr

ก็มันเด็กเกินไปไง มันไม่รู้เรื่อง  #038
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

saploy

• Newbie
  • *
  • เสือกไรกะกูอะกูทำไรก็เรื่องของกูเมิงไม่ต้องเสือก ชัดมะ !
-->จับกดนําหั่นเป็นชิ้นๆแล้วเอาไปหมกป่าซะ จบ  woon_555 woon_555

Name::พลอย
In Game::Smiletine
Level::จุติ 1 เวล 42
Meet me at::เทาร์เทินไชร์ เรดคลิฟ
GuilD::ไม่มีอะ ขี้เกรีดเข้า
อาชีพ:: คาเดทน้อยๆ
สถานะ::โสด
คบกับ::.....?
เกมส์::อสุรา วีดู ปังย่า

Dark

• **
  • จงเป็นคนดีและมีธงโจร
-->จับกดนําหั่นเป็นชิ้นๆแล้วเอาไปหมกป่าซะ จบ  woon_555 woon_555
โหดเกิ๊นคร้าบผมคนดี๊ดีทำไม่ได้ woon_o_o woon_o_o
อั๊ยยะ !!

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
โหดเกิ๊นคร้าบผมคนดี๊ดีทำไม่ได้ woon_o_o woon_o_o
ต้องทำให้ได้ นายต้องทำให้ได้ woon_angry
* Gheglex Phantom of eagle. เจอเตะ
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
รีนี้ อยู่ในช่วงจุดเปลี่ยนชีวิตของเพลงพอดี

เลยทำให้ไม่ได้เข้าไปทดสอบ เบื่อๆอะไรนิดหน่อย

เดี่ยวถ้าอะไรลงตัวแล้วมาจอยกันค่ะ  g#031

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

• **
อยากเสนอแนวทางการแจ้งแบนโดยมีการเปิดแชทให้ขึ้นสูงสุด จะได้รู้ว่าใครเล่นใครก่อนนะครับ  woon_5555

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ได้ตัดสินในบอร์ด http://forum.gameindy.com/index.php?topic=5382.0 แล้วครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้