GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มมีสิทล็อคกระทู้ด้วยหรอ

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• Jr. Member
  • **
สำหรับกรณีนี้ เรื่องราวซับซ้อน กรุณาอย่าเข้าข้างหรืออวยให้พวกเดียวกันมากเกินไป
กรุณาอยู่ในเหตุและผล และรากฐานแห่งความเป็นจริง  ส่วนเรื่องการเรียกร้องให้ขอโทษสำหรับกรณีนี้
ผมขออนุญาตไม่ขอโทษ ด้วยสิทธิ์อันชอบธรรม เนื่องจากคู่กรณีผิดสัญญากับผมบ่อยมาก
ผมคงไม่เข้ามาตอบกระทู้นี้อีกครับ ไร้สาระ มีอะไรให้ไปทักที่เฟสบุ๊คส่วนตัวผมได้เลย
แนะนำให้ล็อกกระทู้นี้ครับ หาสาระไม่ได้ เต็มไปด้วยคำหยาบ ส่อเสียด
บ่งบอกถึงการศึกษา และ มันสมองของหลายๆ คน ผมเห็นแล้วอายแทน

คือในส่วนที่ผมเปลี่ยนสีไว้น่ะ มันเป็นกรณีเรื่องส่วนตัวไม่ใช่เหรอครับ
หากคุณเป็นผู้ใหญ่จริง ก็ต้องแยกแยะนะครับ สิ่งที่คุณนำมาแจ้งมันคนละส่วนกับเรื่องส่วนตัวนะครับ
พอรู้ว่าสิ่งที่เราแจ้งนั้นผิดก็น่าจะ "ขอโทษ" นะครับ ไม่ใช่นำเรื่องส่วนตัวมาประกอบเพื่อสงวนสิทธิ์ของตัวเอง
ตรรกะเพี้ยนมากนะครับ หากเป็นแบบนี้ มันก็ทำให้คนกลางๆ ที่อ่านผ่านๆแบบผมคิดเอาได้นะครับว่า
สิ่งที่คุณ"แจ้ง"มานั้น มันประกอบด้วยโมหะ ของคุณเอง เป็นอคติส่วนตัวล้วนๆกับคนที่โดนแจ้ง
พาลเอาคนกลางๆแบบผมคิดเอาได้นะครับว่า สิ่งที่คุณแจ้งนั้นมัน "จัดฉาก" ขึ้นมาครับ

Slipknot

• Full Member
โถวไอขวยนิวสร้างเรืองหรอแล้วน้องนัทว่าไง55555

ตอแหลจิงๆมึงยังไม่รุ้ตัวเองอีกหรอคนเกียจมึงเยอขนาดไหน

ฟลัคเอ่ยละที่บอกสร้างอันไหนหรอเรืองไม่ไปงานป่าวโทรมาบอกทิพไงจำไม่ได้หรอสมองมึงอะขี้เรื่อยเาออกบ้าง

พิมผิดขอดภัยพิมในโทรสัพ g#003

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
รบกวนใช้คำพูดที่สุภาพ ด้วยนะครับ

หากมีคำหยาบอีก ผมขอ ล็อคกระทู้นะครับ