GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มมีสิทล็อคกระทู้ด้วยหรอ

คะคะคะ ' คุ๊ - ควย !

• ..
  • Newbie
  • *
  • คะคะคะ ' คุ๊ - ควย !!
    • ...
แหม๋ๆๆๆ แกล้งตาบอดหรอ เอ๊ะๆๆหรือเปล่านะ ภาพมันก็โจ่งแจ้งชัดเจนอยู่แล้ว ยังหน้าด้านทนเอามาลงนะค๊ะคุณnutlovely หน้าด้านมาก เด็ก ปอสองยังดูออกเลย เราเอาใตช่วยในการแถนะค่ะ สู้ต่อไป หน้าม่อ เห้ยๆๆ หัวหน้าแก๊งหลอกเด็ก g#031
จะโพสอะไรต่อ ก้อโพสเอานะ  เสียเวลาจัง
ไม่เข้ามาอ่าน-ตอบแล้ว (หรืออาจจะมา ตอนว่างๆ)
 ส่วนที่บอกว่าผมใส่ร้าย ก้อลองไปหาหลักฐานมา ตามที่ผมบอก
แต่จะบอกอะไรไว้อย่าง  คนๆ เดียวสามารถตั้ง ห้องสนทนา ตั้งร้านรับซื้อของ และห้องขายของได้หมด
และในรูปถ่ายดังกล่าวก้ออยู่ในระนาบ ช่องห่างทุกอย่างเหมือนตั้งด้วยคนๆ เดียว

เขาม่อแล้วมันหนักกระบานพ่อคุณหรอครับ  คริ๊คริ๊  g#019 g#019
..

คะคะคะ ' คุ๊ - ควย !

• ..
  • Newbie
  • *
  • คะคะคะ ' คุ๊ - ควย !!
    • ...

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
แต่มันก็น่าสงสัยจริงๆนะคะ ขุ่นขา g#025 g#025
สงสัยอ่ะไรเหรอครับ หืม  g#025

คือการที่แจ้งเรื่องว่า คุณหนูปิ่นนั่นทำผิด โดยที่ไม่ดูให้ละเอียดเอง ก็ผิดนะคะ ไม่ออกมาขอโทษสักคำ
มันจึงเกิดการคิดไปนู่นนี่ว่า คุณที่แจ้งกลั่แกล้งหรือไม่ .. ไม่รู้รายละเอียดเรื่องส่วนตัวหรอกนะคะ ว่ามีสาเเหตุใดเพื่อกลั่แกล้งกันจริงมั้ย

แต่ที่จริงแน่นอนคือ การแจ้งที่ไม่รอบคอบ และ ทำให้ผู้อื่นเกิดความเสียหาย ด้านความน่าเชื่อถือค่ะ woon_bye

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
แต่มันก็น่าสงสัยจริงๆนะคะ ขุ่นขา g#025 g#025

คือการที่แจ้งเรื่องว่า คุณหนูปิ่นนั่นทำผิด โดยที่ไม่ดูให้ละเอียดเอง ก็ผิดนะคะ ไม่ออกมาขอโทษสักคำ
มันจึงเกิดการคิดไปนู่นนี่ว่า คุณที่แจ้งกลั่แกล้งหรือไม่ .. ไม่รู้รายละเอียดเรื่องส่วนตัวหรอกนะคะ ว่ามีสาเเหตุใดเพื่อกลั่แกล้งกันจริงมั้ย

แต่ที่จริงแน่นอนคือ การแจ้งที่ไม่รอบคอบ และ ทำให้ผู้อื่นเกิดความเสียหาย ด้านความน่าเชื่อถือค่ะ woon_bye

g#031 g#031

nutlovely

• **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน

ผมก้อแค่แจ้งตามที่เห็นครับ ไม่ได้มีเจตนากลั่นแกล้ง ก้อเหมือนตำรวจ แจ้งให้ศาลตัดสิน อัยการ พิสูจน์หลักฐานไป
ก้อหมดหน้าที่ตำรวจ การเปรียบเทียบ เห็นภาพชัดเจนไหมครับ  ผู้ต้องหาจะมาแจ้งคดีหมิ่นประมาทกับตำรวจก้อเป็นอีกเรื่องหนึ่ง
ส่วนประเด็นที่ว่าผมกลั่นแกล้ง  อาจจะคิดว่าตัวละครด้านหลังเป็นของผม ซึ่งก้อสามารถแจ้งให้ผู้เกี่ยวข้องหาหลักฐานมาได้ครับ
ถ้าเป็น ip เดียวกัน ออน ณ เวลาเดียวกัน นั่นคือการกลั่นแกล้ง  ผมแค่ทำตามหน้าที่ของพลเมืองดี

ผมก้อแค่แจ้งตามที่เห็นครับ ไม่ได้มีเจตนากลั่นแกล้ง ก้อเหมือนตำรวจ แจ้งให้ศาลตัดสิน อัยการ พิสูจน์หลักฐานไป
ก้อหมดหน้าที่ตำรวจ การเปรียบเทียบ เห็นภาพชัดเจนไหมครับ  ผู้ต้องหาจะมาแจ้งคดีหมิ่นประมาทกับตำรวจก้อเป็นอีกเรื่องหนึ่ง
ส่วนประเด็นที่ว่าผมกลั่นแกล้ง  อาจจะคิดว่าตัวละครด้านหลังเป็นของผม ซึ่งก้อสามารถแจ้งให้ผู้เกี่ยวข้องหาหลักฐานมาได้ครับ
ถ้าเป็น ip เดียวกัน ออน ณ เวลาเดียวกัน นั่นคือการกลั่นแกล้ง  ผมแค่ทำตามหน้าที่ของพลเมืองดี

พลเมืองดี????? ทำไมไม่เอ่าเม้าชี้ ตัวละครด้านหลังละ ก่อนจะแจ้งอะไร ก็ควรดูดีๆหน่อยหรือไม่ก็เอาของที่รับำปโยนเลย แบบนี้ท่าจะโอกว่า นี้หลักฐานก็ไม่เพียงพอยังตะแจ้ง เขาอีก ยังไงกัน พลเมืองดีแล้วหรอ ใส่ร้ายเขา ทั้งๆที่ตัวเองยังไม่ได้โยนของเลย นี้หีอ พลเมืองดี ยังไงก็เอา เก็บไปคิดไตร่ตรองนะค่ะ

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะให้ผมกลับมาดูแลมั้ยละครับ แต่ขอต่อเรือก่อนนะ
ส่วนเรื่องที่เกิด มีทางทีมงานได้คุยกกับทั้ง 2 ฝ่ายทางโทรศัพท์แล้ว
ส่วนเป็นเรื่องกลั่นแกล้งกันมั้ย เรื่องนี้มันเป็นเรื่องที่ลึกซึ้งและซับซ้อน
ต้องรอการตรวจสอบอีกที่ งานนี้สงสัยต้องพึ่งโคนันแล้วมั้ง g#004

ใครยังจำผมได้มั้งเนี่ย สงสัยลืมหมดแล้ว woon_sad1 
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
จะให้ผมกลับมาดูแลมั้ยละครับ แต่ขอต่อเรือก่อนนะ
ส่วนเรื่องที่เกิด มีทางทีมงานได้คุยกกับทั้ง 2 ฝ่ายทางโทรศัพท์แล้ว
ส่วนเป็นเรื่องกลั่นแกล้งกันมั้ย เรื่องนี้มันเป็นเรื่องที่ลึกซึ้งและซับซ้อน
ต้องรอการตรวจสอบอีกที่ งานนี้สงสัยต้องพึ่งโคนันแล้วมั้ง g#004

ใครยังจำผมได้มั้งเนี่ย สงสัยลืมหมดแล้ว woon_sad1 

สวัสดีค่ะ ยอดนักสืบโคตวย g#037 g#037

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ

สวัสดีค่ะ ยอดนักสืบโคตวย g#037 g#037

แซว  g#014
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
ผมว่าคุณพี่ก่อนจะลงควรใช้สายตาเพ่งให้ดีก่อนครับ ทำแบบนี้ฝ่ายที่ไม่รู้เรื่องอะไรเขาก็ซวยเพราะสายตาของคุณพี่สิครับ จะอ้างพลเมืองดีแต่ไม่รู้จักดูให้แน่ใจว่าใช่แน่ป่าว แบบนี้เขาเรียกโง่เพราะสายตาครับ ผมว่าคราวหลังจะลงอะดูดีๆครับ แบบนี้คนอื่นเขาเดือดร้อน แค่นี้แหละครับผม  woon_bye

แมกซิม

ผมว่าคุณพี่ก่อนจะลงควรใช้สายตาเพ่งให้ดีก่อนครับ ทำแบบนี้ฝ่ายที่ไม่รู้เรื่องอะไรเขาก็ซวยเพราะสายตาของคุณพี่สิครับ จะอ้างพลเมืองดีแต่ไม่รู้จักดูให้แน่ใจว่าใช่แน่ป่าว แบบนี้เขาเรียกโง่เพราะสายตาครับ ผมว่าคราวหลังจะลงอะดูดีๆครับ แบบนี้คนอื่นเขาเดือดร้อน แค่นี้แหละครับผม  woon_bye

ว่าผมไมอะครับ  ผมขอโทษ woon_cry

pinlovely

• Newbie
  • *
 g#046 g#046 g#046
เรื่องนี้อยากให้จีเอมรูปหล่อตรวจสอบอย่างระเอียดค่ะเพราะเวลาของ2เคลสที่แจ้งเข้ามาใกล้เคียงกันค่ะ
เคลสตั้งรับ100kเวลา18.58:58
เคลสตั้งรับ200kเวลา18.54:56
 g#046 g#046
มันน่าสงสัยค่ะ?
แล้วขอใหจีย้อนเวลาไปที่ผู้ตั้งรับว่าตัึ้งรับนานไหมเพราะคนตั้งรับอย่างน้อยต้องรับ2-3ช.มถ้าตั้งรับแค่5-10นาทีนั้นคือการจัดฉากค่ะ
นู๋รู้ว่าจีทำได้ค่ะ