GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มมีสิทล็อคกระทู้ด้วยหรอ

สงสัยครับ อันนี้มันบอร์ดแจ้งผู้กระทำผิด ผมจำได้ว่า แจ้งแล้วก็คือแจ้งไม่มียกเลิกไม่ใช่หรอ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38943.0

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38942.0

จากกระทู้2กระทู้นี้ nutlovely ต้องโดนลงโทษเองไม่ใช่หรอครับ ข้อหากลั่นแกล้งทำให้เกิดความเข้าใจผิด

Directorr

• Full Member
อ้างถึง
แจ้งเบาะแสผู้กระทำผิด
พบผู้กระทำผิดตามกฎของเกม นำหลักฐานมาแจ้งได้ที่นี่เลยจ้า
ผู้ดูแล: จีเอ็มวอลุ่ม

อ่ะผมให้ จีเอมชิกกี้อีกคนนึงเลย

แต่บอร์ดกระทำผิด  ผู้ลงโทษและคนล๊อคกระทู้

ลองเลื่อนไปหาดูจนถึง 4-5 หน้าที่แล้ว กระทู้ทั้งหมดถูกแก้ปัญหา และล๊อคโดย  จีเอ็มวอลุ่ม หรือจีเอ็มชิกกี้ เท่านั้น

แล้วอยู่ดีๆ คุณ จีเอ็มปอปลาตากลม มาดูแลบอร์ดกระทำผิดตั้งแต่เมื่อไร?

มีสิทธิ์ล๊อคกระทู้แทน วอลุ่ม ชิกกี้ เลยหรือ ?

แปลว่าคุณจะลงโทษคนกระทำผิดต่อจากนี้ไปด้วยใช่ไหม  ?

หวังว่าจะไม่เห็นคาอยู่แค่  2 reply แบบนี้นะครับ

woon_5555 woon_5555

ปล. 2กระทู้นั้นเข้าข่าย กลั่นแกล้งให้ถูกลงโทษนะครับ ต้องมีบทลงโทษ จะได้ไม่มีคนเลียนแบบ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
อดีตกาลนานมาแล้ว ผมเคยกลั่นแกล้งคน แต่ขอให้ยกเลิกกระทู้ แต่ยกเลิกไม่ได้ แล้วทำไมเดี๋ยวนี้ยกเลิกได้ครับ ปรับเปลี่ยนกฎไม่ค่อยแจ้งให้ผู้เล่นได้รับทราบเท่าไหร่เลย  g#033
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

Slipknot

เอาละ เว้ยยย    ขา ไหญ่  มาเอง 

เรามันผู้น้อย  คอย ได้แต่ดู  ๆ  ท่าน นัทเลิฟลี่หาตังไช้เขาได้ยังครับ    g#021 g#021 g#021

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed

mike0312

• Newbie
  • *
คือ เเบบ ไม่ลงโทดเลยหรือ !!!! ทำให้คนอื่นเสียหาย !!!!! ไม่มีความผิดหรอ !!!!!! หรือว่าโดน...ยัดปาก ไม่เข้าใจจริงๆ อันธพาลครองเมือง 555 คิดถึงจี สมัยก่อนๆ เลย

pinlovely

• Newbie
  • *
จีเอมปอปลาตากลมปิดกระทู้ได้น่าเกลียดมาก ไม่ยุติธรรม ไม่เครีย ไม่ตรวจสอบ g#037 g#037 g#037
แล้วใครเปนคนผิด?เหตุใดnutlovely จึงแจ้งปิดกระทู้ขอเหตุผลค่ะ
แล้วร้านน้องปิ่นเสียชื่อใครรับผิดชอบทั้งๆที่ไม่ได้ตั้งรับทำไมจีเอมไม่ตรวจสอบว่าใครเปนคนตั้งรับ
จีทำงานอย่างนี้ได้อย่างไร g#046 g#046 g#046ความยุติธรรมยุที่ไหนค่ะ

น้องปิ่นเข้ามาเล่นเกมนี้ได้ปีกว่าเติมเงินดึงของโซลมาขายหมดไปเกือบแสนจีคงจำได้"ร้านน้องปิ่นยาขา"
เล่นเกมแบบตรงไปตรงมาไม่เคยโกง ไม่เคยเกียน ไม่เคยด่าใคร ใครขอให้ช่วยอะไรก่ช่วยหมด
งานเกมทุกงานซื้อของตลอด g#046 g#046 g#046คนเล่นแบบนี้จีไม่ชอบใช่ไหมค่ะ?
จีชอบคนตอแหล แถ เกียน ใส่ร้ายคนโน้นคนนี้ ใช่ไหมค่ะที่เซิฟนี้ต้องการ?

สรุปนู๋ขอความยุติธรรมค่ะ คนผิดต้องได้รับโทดค่ะ เพื่อไม่ให้เปนเยี่ยงอย่างค่ะ g#041 g#041 g#041

pinlovely

• Newbie
  • *
ถ้าตัดสินแบบนี้คนที่ไม่ชอบกันไม่ถูกกันก่ทำได้สิค่ะ g#035 g#035 g#035

g#046 g#046 g#046
แจ้งเสดให้เขาเสียชื่อแล้วก่แจ้งยกเลิกโดยไม่ต้องรับผิดชอบการกระทำของตังเองจะใส่ร้ายใครก่ได้งั้นเหรอค่ะจี

ถ้าเปนอย่างนี้เลิกเล่นดีกว่าค่ะ ให้อัธพาลครองเซิฟไป คนดีถอยค่ะถอย woon_bye woon_bye woon_bye

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ในกรณีกระทู้แบบนั้นจริง ๆ เหมือนกลั่นแกล้งแล้วจัดฉากเลย รอดูต่อไป  g#016
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

อยากให้พี่ๆ g#046 g#046 g#046 g#046 ช่วยจัดการคนประเภทนี้ให้โดนลงโทษด้วยนะ เขาว่างมากต้องมากลั้นแกล้งคนทำมาหา เพื่อนหนูไปทำอะไรให้เขาโกรธแค้นหรอ ก็แค่ไม่เป็นหนี้คนอื่น แต่ nutlovely เป็นหนี้เป็นสินคนอื่นเยอะ คงอิจฉาเพื่อนหนูละมั้ง เลยกลั้นแกล้ง เพื่อนหนูไม่เคยทำร้ายใครเลยนะพี่ๆๆๆๆๆ  g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 ช่วยเพื่อนหนูให้ได้ความ ยุติธรรม  woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love  g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • Jr. Member
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง